PAPA FRANCIS: NIKO TAYARI KUWAPATANISHA VIONGOZI WA VENEZUELA

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
2,005
2,000
PAPA FRANCIS: NIKO TAYARI KUWAPATANISHA VIONGOZI WA VENEZUELA
-
Amesema yuko tayari kuwapatanisha Rais Nicolas Maduro na kiongozi wa upinzani, Juan Guaido
-
Hata hivyo Papa amesema atafanya kazi hiyo endapo ataombwa na pande zote mbili kufanya hivyo
-
Aliongeza kuwa amepokea barua kutoka kwa Rais Maduro ingawa bado hajaisoma na kujua ameandikiwa nini
-
Nchi ya Venezuela imekosa utulivu tangu mwaka 2010 wakati wa utawala wa Hugo Chavez na sasa hali imekuwa mbaya zaidi
-
Tangu wakati huo hadi sasa Wananchi wanailalamikia Serikali yao kwa kushindwa kutatua changamoto za Kiuchumi na Kijamii
#JF
jamiiforums-20190206-0001.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

bababikko

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
2,391
2,000
PAPA FRANCIS: NIKO TAYARI KUWAPATANISHA VIONGOZI WA VENEZUELA
-
Amesema yuko tayari kuwapatanisha Rais Nicolas Maduro na kiongozi wa upinzani, Juan Guaido
-
Hata hivyo Papa amesema atafanya kazi hiyo endapo ataombwa na pande zote mbili kufanya hivyo
-
Aliongeza kuwa amepokea barua kutoka kwa Rais Maduro ingawa bado hajaisoma na kujua ameandikiwa nini
-
Nchi ya Venezuela imekosa utulivu tangu mwaka 2010 wakati wa utawala wa Hugo Chavez na sasa hali imekuwa mbaya zaidi
-
Tangu wakati huo hadi sasa Wananchi wanailalamikia Serikali yao kwa kushindwa kutatua changamoto za Kiuchumi na Kijamii
#JF View attachment 1014918

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama jiwe anavyotuongezea changamoto za kiuchumi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,014
2,000
Kwa ujumla viongozi wanaongang'ania falsafa za kijamaa ni wanawaletea wananchi wao shida. Kwa sababu ni nadharia isiyoweza kufanikiwa. Maduro kama ilivyo Tanzania haiwezi kufanikiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Cannibal OX

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
2,772
2,000
Papa anajaribu kusuruhisha mgogoro wa Venezuela ambao una interest za Mataifa mbali mbali kwenye Mafuta. Ni uamuźi mzuri ambao naona kama Marekani itaupinga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom