Panya wa sua!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panya wa sua!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Sep 28, 2009.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Wale panya waliokuwa wakisomea digrii ya kunusa mabomu pale SUA Morogoro,wamelala mbele waliposikia kibarua cha Mbagala!
    Mhadhiri wao, Panya Buku vilevile alionekana akiishia maeneo ya mbuga ya Selous, akirudi Tunduru.
    Wasi wasi wa wahadhiri wenziwe ni kuwa asijegeuzwa kitoweo cha "samaki nchanga" has wakati huu wa njaa kali nchini!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,793
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mkuu, umeniacha hoi!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,765
    Likes Received: 14,305
    Trophy Points: 280

    Umenivunjia mbavu zangu. Lakini kwa kuwa nawe umesoma hapo SUA inawezekana unayoyasema yakawa kweli. Hahahahaha!
     
Loading...