Pangua ya Baraza la Mawaziri yanukia

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,108
2,000
Kwa mara ya pili Tanzania Waziri Mkuu anaenda kusitishwa uongozi katikati tukumbuke Warioba na Sokoine waliwai kusitisha uwaziri mkuu kwa sababu mbali mbali....
Inaniongezea nini wakati wamezulumu haki ya Baba wa watu kuwa huru na familia yake? Wanamwita gaidi? Mungu nakuomba u rehemu ili taifa, Maana ghadhabu yako yaweza kuwa kubwa mno!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,138
2,000
Itakuwa makosa makubwa sana kuwaacha gaidi Mwigulu Nchemba na Majaliwa ndani ya Cabinet pia yule anayependa kuonyesha ufundi wake wa kukata viuno na kutingisha mabega.
Kwa mara ya pili Tanzania Waziri Mkuu anaenda kusitishwa uongozi katikati tukumbuke Warioba na Sokoine waliwai kusitisha uwaziri mkuu kwa sababu mbali mbali...
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
2,127
2,000
Kwa mara ya pili Tanzania Waziri Mkuu anaenda kusitishwa uongozi katikati tukumbuke Warioba na Sokoine waliwai kusitisha uwaziri mkuu kwa sababu mbali mbali...
PM hawezi kubadilishwa bila Baraza la Mawaziri kuvunjwa kwanza. Uamuzi wa kuvunja Baraza la Mawaziri ni uamuzi mgumu!
 

Shehullohi

JF-Expert Member
Jul 21, 2020
2,425
2,000
Watu wanafikiri uPM ni kitu cha mchezo mchezo. Mh Rais anataka afanye experiment kwenye mambo nyeti ya kiuongozi. Mh Mwigulu JPM alimtoa akamrudisha hamkujifunza kitu. Wanaompiga vita wanataka wachezee hazina ya nchi na wameona jamaa haingiliki kirahisi rahisi.
 

UGANDA

Member
Jul 24, 2017
46
125
Hivi unaelewa kwamba wazo la tozo la simu limetoka kwa Ummy Mwalimu na kupata support ya raisi?

Mwigulu kama waziri inabidi alisimamie tu na kuli-backup kama sehemu ya uwajibaki wa pamoja...
Huu ni uongo na upotoshaji mkubwa sana kuhusu wazo la Tozo kutolewa na Ummy Mwalimu sio kweli. Hilo ni Wazo la Mbunge wa Ilala Zungu ndo alilitoa bungeni Serikali Wizara ya Fedha na Mipango ikalichukua kwa ajili ya Utekelezaji. Tusipotoshane bila sababu. So far Wizara imefanya vizuri na makubwa ni Ofisi ya Rais TAMISEMI Chini ya Ummy Mwalimu
 

Kilatha

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
4,036
2,000
Huu ni uongo na upotoshaji mkubwa sana kuhusu wazo la Tozo kutolewa na Ummy Mwalimu sio kweli. Hilo ni Wazo la Mbunge wa Ilala Zungu ndo alilitoa bungeni Serikali Wizara ya Fedha na Mipango ikalichukua kwa ajili ya Utekelezaji. Tusipotoshane bila sababu. So far Wizara imefanya vizuri na makubwa ni Ofisi ya Rais TAMISEMI Chini ya Ummy Mwalimu
Ebu nenda kamuulize raisi mwenyewe hilo wazo kalitoa

Either way chill.....



Dedication from me; ni muda wa kumtwangwa huyu fala Makamba.

His he the real deal or another sakapoko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom