Pamoja na yote kaka zangu


Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Kaka zangu pamoja na yote tunayozungumza humu wadada kwamba hatupendi mariooo, mara kibamia hitimisho ni kwamba mdada akikupenda kwa dhati hayo yote huwa hayajali kabisa kama huna pesa utapewa na kama una kibamia (ila kinachosimama) atakwambia tu nifanye hv na vile tukae staili hii ili mradi anajua hapa ndio atafika na taratibu mbaba utazoea na mtakuta mnaridhishana kikubwa mdada akupende na wewe ujiamini
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hao wa hivyo ni wachache sana siku hizi sijui lakini inawezekana
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Shida ya wanaume wakipewa pesa wanadai huyu mwanamke anajua sana kuhonga utasikia hata kwenye baaa amekaa eti aahhh nimeishiwa pesa ngoja nimpigie demu wangu aje na kweli anakwenda akifika ataanza kujisifia oohhh si niliwaambia nyine mmeona? Kumbe masikini ya Mungu we umejipendea zako tu.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Shida ya wanaume wakipewa pesa wanadai huyu mwanamke anajua sana kuhonga utasikia hata kwenye baaa amekaa eti aahhh nimeishiwa pesa ngoja nimpigie demu wangu aje na kweli anakwenda akifika ataanza kujisifia oohhh si niliwaambia nyine mmeona? Kumbe masikini ya Mungu we umejipendea zako tu.
hahah haahaha apo chacha!!!!!
ni kweli tupu ata km umempenda kweli na unamsaidia kikawaida tu ye ataona umemuhonga na apo dhana nzima ya penz itachakachuliwa na atakuchukulia km MUVABO ATM...!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
MATY .....MATY..wanipa raha mie
dah mariooooo wanakuboa eennh?bt leo umewahurumia kdg
yap akikupenda demu uwez jali km ni marioo au kibamia...
niaje idd i mama ..nguo mpya tutapata??na viatu vpya....
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kaka zangu pamoja na yote tunayozungumza humu wadada kwamba hatupendi mariooo, mara kibamia hitimisho ni kwamba mdada akikupenda kwa dhati hayo yote huwa hayajali kabisa kama huna pesa utapewa na kama una kibamia (ila kinachosimama) atakwambia tu nifanye hv na vile tukae staili hii ili mradi anajua hapa ndio atafika na taratibu mbaba utazoea na mtakuta mnaridhishana kikubwa mdada akupende na wewe ujiamini
Naaaaam yaani ni namna ya kulikoroga zege unalizungusha zungusha na beleshi
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
hahah haahaha apo chacha!!!!!
ni kweli tupu ata km umempenda kweli na unamsaidia kikawaida tu ye ataona umemuhonga na apo dhana nzima ya penz itachakachuliwa na atakuchukulia km MUVABO ATM...!!!
Wee umeishamchakachua tembo wako najua
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Ulipo ingia jamvini ulitangaza kutafuta mchumba, je ulisha pata?
Kaka zangu pamoja na yote tunayozungumza humu wadada kwamba hatupendi mariooo, mara kibamia hitimisho ni kwamba mdada akikupenda kwa dhati hayo yote huwa hayajali kabisa kama huna pesa utapewa na kama una kibamia (ila kinachosimama) atakwambia tu nifanye hv na vile tukae staili hii ili mradi anajua hapa ndio atafika na taratibu mbaba utazoea na mtakuta mnaridhishana kikubwa mdada akupende na wewe ujiamini
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Kaka zangu pamoja na yote tunayozungumza humu wadada kwamba hatupendi mariooo, mara kibamia hitimisho ni kwamba mdada akikupenda kwa dhati hayo yote huwa hayajali kabisa kama huna pesa utapewa na kama una kibamia (ila kinachosimama) atakwambia tu nifanye hv na vile tukae staili hii ili mradi anajua hapa ndio atafika na taratibu mbaba utazoea na mtakuta mnaridhishana kikubwa mdada akupende na wewe ujiamini
haaaaa maty ulosema ni kweli kabisa halafu wanaume huwa hawajui tu mwanamke akikupenda kwa dhati kabisa na ukagundua huyu ananipenda nakwambia huwa tunakuwa vipofu wala hatuoni na suala la kusalitiwa huwa ndo halipo kabisa coz huwa tuaamini huyu anayenitaka hawezi kufanana na mpenzi wang,lakini wanaume kwani wanayajua haya?tabu tupu tena ukimuonyesha unampenda ndo vitimbi vitazidi atakuonyesha hana hata time na ww.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Hivi Maty iko tabu gani? hebu nicheki PM tutete.....
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Shida ya wanaume wakipewa pesa wanadai huyu mwanamke anajua sana kuhonga utasikia hata kwenye baaa amekaa eti aahhh nimeishiwa pesa ngoja nimpigie demu wangu aje na kweli anakwenda akifika ataanza kujisifia oohhh si niliwaambia nyine mmeona? Kumbe masikini ya Mungu we umejipendea zako tu.
kwa maelezo yako hayo DA naona bado wanawake mna tatizo la kuwafahamu vizuri wanaume!nasisitiza bado hamjatujua vizuri!poleni........
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
ahhhh tembo anjaniboa tu kesho ntatangaza tenda kwa vidig dig....stay tuned!!!!!!!
Hiyo ni kumaanisha kuwa kale kaugonjwa kwake kanazidi ku-increase badala ya ku-decrease
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
haaaaa maty ulosema ni kweli kabisa halafu wanaume huwa hawajui tu mwanamke akikupenda kwa dhati kabisa na ukagundua huyu ananipenda nakwambia huwa tunakuwa vipofu wala hatuoni na suala la kusalitiwa huwa ndo halipo kabisa coz huwa tuaamini huyu anayenitaka hawezi kufanana na mpenzi wang,lakini wanaume kwani wanayajua haya?tabu tupu tena ukimuonyesha unampenda ndo vitimbi vitazidi atakuonyesha hana hata time na ww.
hayo mapenzi ya dhati unayoyasema yakuwapi nowadays????acheni zenu ninyi!kuyeyushana tu na kuzinguana ndo kumejaa siku hizi!mnapeana raha baada ya siku mbili kila mtu natime yake, ndo mtindo huo!ladies are so material-based nowadays!!!!!!!
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Ulipo ingia jamvini ulitangaza kutafuta mchumba, je ulisha pata?
Kaka kuna aina nyingi tu za kuingia JF na mimi nilimua kutoka kivile vp kwan wataka nichumbia
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Kuongezea, Kinadada mkipenda msipende kabisaaaa!, utapata Mdada yu tayari kumfanyia jamaa, kila kitu yaani amependa 110%, Nao madume hupenda lakini hawafikii 70%, ndo maana utapata bado jamaa ana jicho la kishogoni, japo apenda kimwana!!

Kinadada msipende jamaa kama malaika, hawa ni viumbe wa mungu!!!!!!!
 
2my

2my

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
289
Likes
0
Points
0
2my

2my

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2010
289 0 0
tatizo la hawa kaka zetu wakigundua tu kuwa unawapenda mmmmh hivyo vitimbi vyake asikwambie mtu......hapa cha muhim ht kama umempenda usimwonyeshee kiviiile.....
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
tatizo la hawa kaka zetu wakigundua tu kuwa unawapenda mmmmh hivyo vitimbi vyake asikwambie mtu......hapa cha muhim ht kama umempenda usimwonyeshee kiviiile.....

kumbe eeeeeeeeh!
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
tatizo la hawa kaka zetu wakigundua tu kuwa unawapenda mmmmh hivyo vitimbi vyake asikwambie mtu......hapa cha muhim ht kama umempenda usimwonyeshee kiviiile.....
Mhhh.. hapo kwenye bold :bowl:
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,700