Pamoja na yote CHADEMA ITAKUA NDOTO KUIONGOZA TANZANIA PEKE YAKE


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
BAADA YA KUPATA WABUNGE ZAIDI KATIKA UCHAGUZI ULOPITA CHADEMA KIMEDHIHIRISHA YAFUATAYO

1. Kinapenda ubinafsi,kwani kiliamua kuunda kambi ya upinzani peke utadhani vyama vingine havipo
2. Kudharau hoja za vyama vingine vya upinzani na kuviita ni kama ccm
3. Kuamini kama wao pekeyao ndio wanokubalika kwa sasa hapa Tanzania
4. Hoja nzuri wao pekeyao ndio wajuzi mpinzani mwingine akitoa hoja hawaitlii manani

UKWELI NI HUU;
SERIKALI IJAYO BILA SHAKA SERIKALI ITAKUA YA COALTION YA VYAMA, KWANI CUF IKISHINDA ZANZIBA,NA CHADEMA IKISHINDA TANGANYIKA THEN SERIKALI YA COALITION HAIKWEPEKI SASA NI BORA KAMBI RASMI YA UPINZANI IKAACHA UBAGUZI WA KUWABAGUA WAPINZANI WENZIO ILI ISIJE KUWA SHIDA BAADAE KAM KUTATOKEA SUALA LA SERIKALI YA COALITION
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Ukweli ndo huu cdm zanziba haikubaliki ila uchagani2
 
Omonto wa-hene

Omonto wa-hene

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
180
Likes
16
Points
35
Omonto wa-hene

Omonto wa-hene

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
180 16 35
Taabu kubwa Zanzibar ni kwa kuwa CDM hakina sera rasmi ya kuendekeza Uislam kama ilivyo kwa CCM na CUF. Hivyo Wazenj wameamua kukitosa!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
taabu kubwa zanzibar ni kwa kuwa cdm hakina sera rasmi ya kuendekeza uislam kama ilivyo kwa ccm na cuf. Hivyo wazenj wameamua kukitosa!
kam huna kazi ni bora ukalale
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,401
Likes
1,147
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,401 1,147 280
Poa tu kwanza wa Znz wanataka mamlaka kamili hivyo tutakutana kwenye mambo yahusuyo Muungano tu basi.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 859 280
Chadema na Cuf zishinde kwa tume ipi ya uchaguzi?
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Likes
1,728
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 1,728 280
BAADA YA KUPATA WABUNGE ZAIDI KATIKA UCHAGUZI ULOPITA CHADEMA KIMEDHIHIRISHA YAFUATAYO

1. Kinapenda ubinafsi,kwani kiliamua kuunda kambi ya upinzani peke utadhani vyama vingine havipo
2. Kudharau hoja za vyama vingine vya upinzani na kuviita ni kama ccm
3. Kuamini kama wao pekeyao ndio wanokubalika kwa sasa hapa Tanzania
4. Hoja nzuri wao pekeyao ndio wajuzi mpinzani mwingine akitoa hoja hawaitlii manani

UKWELI NI HUU;
SERIKALI IJAYO BILA SHAKA SERIKALI ITAKUA YA COALTION YA VYAMA, KWANI CUF IKISHINDA ZANZIBA,NA CHADEMA IKISHINDA TANGANYIKA THEN SERIKALI YA COALITION HAIKWEPEKI SASA NI BORA KAMBI RASMI YA UPINZANI IKAACHA UBAGUZI WA KUWABAGUA WAPINZANI WENZIO ILI ISIJE KUWA SHIDA BAADAE KAM KUTATOKEA SUALA LA SERIKALI YA COALITION
Ulitakaje?? CDM ishirikiane na waliberali japo wao wenyewe walikuwa hawajui hata uliberali ni nini hadi waliooshwa macho na brain zao na CDM. Kwani CUF walipokuwa Juu waliunda kambi ya Upinzani kwa kushikiana na vyama vingine, Naona mnasumbuliwa na kung'ang'ania kuwa viongozi wa kambi ya upinzani Bungeni.Nyie mnakaa mnahangaika na CDM usiku na Mchana, hamfikirii kanunu zinasemaje katika kuunda kambi ya upinzani Bungeni. CUF kama walishirikiana na vyama vingine ikiwamo CDM, ni wazi walilazimika kwa sababu pengine hawakufikia Theluthi mbili ya wabunge. Jipangeni kwa hoja sio mnakuja kiusingizi hapa na tongo tongo machoni huku Brain zenu zikiwa zimefunikwa na itikadi za kiliberali.
 
D

Deony

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
284
Likes
0
Points
0
D

Deony

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
284 0 0
BAADA YA KUPATA WABUNGE ZAIDI KATIKA UCHAGUZI ULOPITA CHADEMA KIMEDHIHIRISHA YAFUATAYO

1. Kinapenda ubinafsi,kwani kiliamua kuunda kambi ya upinzani peke utadhani vyama vingine havipo
2. Kudharau hoja za vyama vingine vya upinzani na kuviita ni kama ccm
3. Kuamini kama wao pekeyao ndio wanokubalika kwa sasa hapa Tanzania
4. Hoja nzuri wao pekeyao ndio wajuzi mpinzani mwingine akitoa hoja hawaitlii manani

UKWELI NI HUU;
SERIKALI IJAYO BILA SHAKA SERIKALI ITAKUA YA COALTION YA VYAMA, KWANI CUF IKISHINDA ZANZIBA,NA CHADEMA IKISHINDA TANGANYIKA THEN SERIKALI YA COALITION HAIKWEPEKI SASA NI BORA KAMBI RASMI YA UPINZANI IKAACHA UBAGUZI WA KUWABAGUA WAPINZANI WENZIO ILI ISIJE KUWA SHIDA BAADAE KAM KUTATOKEA SUALA LA SERIKALI YA COALITION
Binafsi mwanzoni sikuona kwanini CDM hawakuunda kambi moja na vyama vingine vya upinzani.Lakini baada ya kushuhudia hoja za vyama kama CUF,TLP na NCCR-Mageuzi dhidi ya CDM na juzi kushuhudia video ya udini ya Lipumba msikitini ya kumuokoa mdini mwinzie,nawaomba CDM wasonge mbele.Hakuna kuungana na wanafiki wowote mpaka kieleweke!!!!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
binafsi mwanzoni sikuona kwanini cdm hawakuunda kambi moja na vyama vingine vya upinzani.lakini baada ya kushuhudia hoja za vyama kama cuf,tlp na nccr-mageuzi dhidi ya cdm na juzi kushuhudia video ya udini ya lipumba msikitini ya kumuokoa mdini mwinzie,nawaomba cdm wasonge mbele.hakuna kuungana na wanafiki wowote mpaka kieleweke!!!!
uzi hujausoma unakurupuka2
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
ulitakaje?? Cdm ishirikiane na waliberali japo wao wenyewe walikuwa hawajui hata uliberali ni nini hadi waliooshwa macho na brain zao na cdm. Kwani cuf walipokuwa juu waliunda kambi ya upinzani kwa kushikiana na vyama vingine, naona mnasumbuliwa na kung'ang'ania kuwa viongozi wa kambi ya upinzani bungeni.nyie mnakaa mnahangaika na cdm usiku na mchana, hamfikirii kanunu zinasemaje katika kuunda kambi ya upinzani bungeni. Cuf kama walishirikiana na vyama vingine ikiwamo cdm, ni wazi walilazimika kwa sababu pengine hawakufikia theluthi mbili ya wabunge. Jipangeni kwa hoja sio mnakuja kiusingizi hapa na tongo tongo machoni huku brain zenu zikiwa zimefunikwa na itikadi za kiliberali.
mbn povu linakutoka
 
M

manucho

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,408
Likes
10
Points
135
M

manucho

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,408 10 135
Kama umeungana na kukubaliana na CCM wewe utakuwa mpinzani wa nani/wapi?
Mliberali, osha brain na maji ya betri.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
kama umeungana na kukubaliana na ccm wewe utakuwa mpinzani wa nani/wapi?
Mliberali, osha brain na maji ya betri.
akili ndogo hufikr kidogo
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
hujui ulichokiandika!au unatest kama cuf bado inakubalika?kamwambie boc wako hv cuf imejichafua yenyewe na haisafishiki!!
kukosa mali ni bora kuliko kukosa akili
 

Forum statistics

Threads 1,273,542
Members 490,428
Posts 30,484,610