Pamoja na vikwazo vyote lakini,,,,,,,Iran overtake israel in scientific research


Yusuphsabury

Yusuphsabury

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
275
Likes
61
Points
45
Yusuphsabury

Yusuphsabury

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
275 61 45
Uwezo wao ni mkubwa sana kisayansi hivyo mataifa ya magharibi yanaihofia sana ndio maana hawaishi kyiwekea vikwazo kila mara
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,034
Likes
1,211
Points
280
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,034 1,211 280
nimejaribu kugoogle israel car,ni kweli wanaunda car,lakini kwakweli ni masikitiko,yaani jamaa pesa yote inaishia kwenye silaha tu
Si Kweli Mkuu Kwamba Hela Zimeishia Kwenye Silaha! Hata Kama Israel Wana Mapungufu Yao Lakini Tuwe Wakweli, Israel Wameplay Part Kubwa Sana Kwenye Sayansi Na Teknolojia Na Wameunda Vitu Vingi Tu Hasa Katika Upande Wa TEHAMA Mfano Mifumo Ya Computer; Hardwares And Softwares. Wame-Develope Vitu Kama Vile USB Flash Drive, Microprocessors n.k. Softwares; Mifumo Ya Driver-Assistance Inayotumika Na Makampuni Makubwa Ya Magari Kama Vile GM Motors, BMW n.k. Zipo Inventions Nyingi Tu Ambazo Wamezivumbua Pia Zipo Ambazo Ni US-Made Lakini Ukifuatilia Kiundani Utagundua Waisraeli Pia Wamehusika.

Huko Kwenye Military Pia Ndio Usiseme; Mifumo Ya Defence Kama Vile Arrow 3, Irone Dome, David's Sling n.k. Ni Teknolojia Ya Muisraeli.
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,205
Likes
2,653
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,205 2,653 280
Kama ingekuwa ni kweli basi wangekuwa wameishaifuta Israel ktk uso wa dunia kama alivyotamani rais wao.

Vv
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,354
Likes
12,632
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,354 12,632 280
uzuri kuna mtu katoa screenshot ya magazeti ya israel yakidai iran inaanza kuwaovertake katika Research and development,
mifumo ya kijeshi hata iran wanayo,ndo maana anga lake haliingiliwi,israel ni wazuri kwa software japo kuna mataifa kama south korea etc wanawapiga bao
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,354
Likes
12,632
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,354 12,632 280
kuassemble maana yake kampuni mfano benz inakuwa na tawi pale,vifaa vinakuja wanaunga,haiwezekani kwa iran kwani wana vikwazo,hakuna kampuni inaleta vifaa pale kila kitu kinaundiwa hapo hapo irani
 
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,373
Likes
763
Points
280
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,373 763 280
Mahmoud Ahmadinejad Rais wa Iran aliyepita aliposema"SIKU MOJA ISRAEL ITAFUTWA KWENYE RAMANI YA DUNIA" siyo kwamba alikuwa anaongea kwa kutania tu, alikuwa anamaanisha haswaa.
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,188
Likes
7,344
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,188 7,344 280
uzuri kuna mtu katoa screenshot ya magazeti ya israel yakidai iran inaanza kuwaovertake katika Research and development,
mifumo ya kijeshi hata iran wanayo,ndo maana anga lake haliingiliwi,israel ni wazuri kwa software japo kuna mataifa kama south korea etc wanawapiga bao
Research and development Ranking sio kwa kufanya Research Kama research. Nadhani utakua umenielewa
 

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086