Pamoja na vikwazo vyote lakini,,,,,,,Iran overtake israel in scientific research


W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
456
Likes
315
Points
80
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
456 315 80
Over the last two decades Iran has achieved great milestone in becoming a scientific superpower as its research and development productivity has grown dramatically, surpassing Israel in terms of production of scientific
Pamoja na propaganda zote hizo ukweli ni kwamba Iran raia wake wengi wana dandia maboti kwenda nchi za makafir kutafuta maisha bora.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
24,938
Likes
32,562
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
24,938 32,562 280
WANAITWA WENYE AKILI US NA ULAYA WANAWEKA VIKWAZO NA KUPIGA KELELE MIAKA 50 NYUMA WAKIPINGA MAENDELEO YA IRAN, WW ULIEKO MBAGALA UNAULIZA KWA VITU GANI WANAVYOZALISHA, BASI ITAKUA ATA HABARI MKUU HUFATILII , INGIA GOOGLE ALAF ANGALIA IRAN ANA MINERALS GANI AMBAZO ZINAWAUMIZA VICHWA WAZUNGU BUT WW MTZ UNAPINGA
Hahaa
 
Wazolee

Wazolee

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
410
Likes
358
Points
80
Wazolee

Wazolee

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
410 358 80
Nchi ikiwa na visima vya mafuta hata ukiwekewa vikwazo kazi bure
Ngoja na sisi hapa wese letu kutoka mtwara lichanganye utaona km wazungu watatusumbua
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,188
Likes
7,344
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,188 7,344 280
WENYEWE WANASEMA KAMA IRANI IKIACHIWA BILA YA VIKWAZO NDANI YA MIAKA 20 INAWEZA KUFIKIA LEVEL ZA JAPAN, NI TISHIO KUBWA SANA IKIACHIWA NDIO MAANA WANAIEKEA VIKWAZO, INAFIKIA MPAKA SASA ANATENGENEZA FIGHTER JETS ZAKE MAGARI YA KIVITA YA KISASA YAKE, BALLISTICS ZENYE UWEZO WA KUPIGA MASHARIKIYAKATI NA ULAYA YENYE UWEZO WA KUBEBA VICHWA VYA NUCLEARS, ANA S-300, ANA MIFUMO YAKE YA ANGA YA KUJILINDA MENGI AMBAYO ANAITENGENEZA MWENYEWE, KIUFUPI IRAN KABARIKIWA, TUNGEPIGWA VIKWAZO SISI MWAKA MMOJA TU TUNGEZIDI KUISOMA
Nchi ngapi hazina vikwazo lakini hazijafika level ya Japan?! Usicheze na Japan wewe,hao Iran si waliondolewa vikwazo kipindi Cha Obama,Je nini kilibadilika zaidi ya kutumia mabilioni ya Dola kusapoti ugaidi kuanzia Lebanon mpaka Gaza huku raia wake wakiwa hoi kiuchumi. Juzijuzi tu hapa kulizuka maandamano Iran kupinga matumizi ya mabilioni Dola kusapoti Hezbollah na Hamas,Serikali ikatumia jeshi kuzima maandamano
 
F

FINDTRUEFAITH

Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
70
Likes
70
Points
25
Age
51
F

FINDTRUEFAITH

Member
Joined Mar 24, 2011
70 70 25
Hii mbona inajulikana kitambo iran wapo juu more than taifa la shetani!!
Sasa kama ndivyo inavyojulikana basi Iran wakawashambulie Israel halafu uone kitakachotokea kwa Iran kisha njoo hapa useme tena Israel ni shetani. Ushetani umewapa wewe?
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
922
Likes
1,246
Points
180
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
922 1,246 180
Kwani Obama kakaa miaka mingapi madarakani?? Tatizo lako unakuja humu kuhubiri misa mkuuu na unaongoea kichuki zaidi, maana nikikuuliza lini na kwa evidence gani uniletee lini Iran imesaport magadi, na labda nikuambie tu kuwa hao hizbullah sio magaidi wamo kwenye serikali halali ya Lebnon na pia hao Hama's sio magaidi wapo kwa ajili ya kuilinda ardhi yao, nikikuambia izrail ndio magaidi nitakua nakosea? Usiongee missa humu mkuu ata kama huipendi Iran
Nchi ngapi hazina vikwazo lakini hazijafika level ya Japan?! Usicheze na Japan wewe,hao Iran si waliondolewa vikwazo kipindi Cha Obama,Je nini kilibadilika zaidi ya kutumia mabilioni ya Dola kusapoti ugaidi kuanzia Lebanon mpaka Gaza huku raia wake wakiwa hoi kiuchumi. Juzijuzi tu hapa kulizuka maandamano Iran kupinga matumizi ya mabilioni Dola kusapoti Hezbollah na Hamas,Serikali ikatumia jeshi kuzima maandamano
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
922
Likes
1,246
Points
180
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
922 1,246 180
Vikwazo vya makafiri ndio vilivyofanya hivyo
Pamoja na propaganda zote hizo ukweli ni kwamba Iran raia wake wengi wana dandia maboti kwenda nchi za makafir kutafuta maisha bora.
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,188
Likes
7,344
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,188 7,344 280
Kwani Obama kakaa miaka mingapi madarakani?? Tatizo lako unakuja humu kuhubiri misa mkuuu na unaongoea kichuki zaidi, maana nikikuuliza lini na kwa evidence gani uniletee lini Iran imesaport magadi, na labda nikuambie tu kuwa hao hizbullah sio magaidi wamo kwenye serikali halali ya Lebnon na pia hao Hama's sio magaidi wapo kwa ajili ya kuilinda ardhi yao, nikikuambia izrail ndio magaidi nitakua nakosea? Usiongee missa humu mkuu ata kama huipendi Iran
Kwani wanaosema Marekani anasapoti ugaidi wana Ushahidi?!
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,354
Likes
12,632
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,354 12,632 280
Nenda pakistan defence forum,halafu kuna subforum ya iran kisha tafuta uzi unaitwa made in iran,una karibu kila kitu kinachoundwa iran,mitambo,zana za kilimo,usafiri,silaha,madawa,mitambo ya mahospitalini etc
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,034
Likes
1,211
Points
280
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,034 1,211 280
Nenda pakistan defence forum,halafu kuna subforum ya iran kisha tafuta uzi unaitwa made in iran,una karibu kila kitu kinachoundwa iran,mitambo,zana za kilimo,usafiri,silaha,madawa,mitambo ya mahospitalini etc
Bidhaa Kama Hizo Mbona Zinaundwa Nchi Nyingi Tu Duniani Tena Isitoshe Mchina Kakamata Soko Kikweli Kweli!
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,511
Likes
1,632
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,511 1,632 280
Sasa kama ndivyo inavyojulikana basi Iran wakawashambulie Israel halafu uone kitakachotokea kwa Iran kisha njoo hapa useme tena Israel ni shetani. Ushetani umewapa wewe?

Sasa aende akampige bila kuchokozwa! Wakati Uislam unakataza mpaka yeye akuanze! , pia uislamu unakataza kudhulumu na halikadhalika kukubali kudhulumiwa.
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,511
Likes
1,632
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,511 1,632 280
Pamoja na propaganda zote hizo ukweli ni kwamba Iran raia wake wengi wana dandia maboti kwenda nchi za makafir kutafuta maisha bora.
Haya maneno huwa mnadanganyana kwenye kahawa.ndio tatizo letu waswahili
 
J

jani

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
481
Likes
426
Points
80
J

jani

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
481 426 80
haha...irani wana ujuzi kweli...maybe ndio maana wanakua tishio kwa nchi za magharibi....lakini kusema kua wamewazidi wayahudi?? siriazi??
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,034
Likes
1,211
Points
280
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,034 1,211 280
Write your reply...mwenye picha ya gari made in israel,au hata kiberenge tu atuwekee hapa
Mbona Yapo Mengi Tu Au Ndio Ushabiki Usio Na Maana!
 
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
237
Likes
233
Points
60
Age
30
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
237 233 60
Kitu kikubwa ila walichofanya ni Mapinduzi ya kiislam sio Mapinduzi ya Kiuchum & Technology kuna ma Shekhy wengi kuliko sceincetist
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
2,969
Likes
2,511
Points
280
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
2,969 2,511 280
Sasa kama wanaweza wakaendelea ndani ya vikwazo sasa kilio hicho cha nini? Halafu mbona wanafanya tu "Reverse Engineering", hawana ubunifu wowote wanaoweza kufanya.

Nashangaa watu hamna kabisa " Uzalendo" mnakaa tu kusifia vya wenzenu lkn vya kwenu hata wenyewe hamvijui..!! Very pathetic.
 

Forum statistics

Threads 1,262,093
Members 485,449
Posts 30,112,813