Pamoja na mgao mkali wa umeme, wizi upo palepale. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na mgao mkali wa umeme, wizi upo palepale.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by msnajo, Mar 12, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,183
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Watz tupo katika giza sababu ya mgao wa umeme ambao haujulikan lini mwisho wake. Jambo la kushangaza mno ni kwamba pamoja na huu mgao, wateja wa Tanesco wanaotumia mita za zaman wanalipa bill kama zaman na wakati mwingine zimekuwa zikipanda! Hapa nashindwa kuelewa inakuje matumizi yamepungua lakin bill inaback kama mwanzo. Ukiuliza unajibiwa kuwa ni matumizi yako kwa hiyo lipa! Huu ni ukatili kwa watz walio maskin ambao hata baada za miaka 50 za uhuru bendera, bado tupo gizan. Sababu zinazotolewa ni kuwa mvua hazinyeshi, swali, "mbona majiran zetu hakuna mvua ila cjackia matatizo haya?" Cjamlaum yeyote, naomba tuchangie hoja.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Matumizi yamepungua ila gharama ya umeme imeongezeka ndio maana malipo yapo pale pale.
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,003
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Waizi hawa jamaa afu wamezoea! Siwapendi kama njaa.
     
Loading...