Pamoja Na Kwamba tuna Career zetu ni Vema Tukajifunza Little skills tofauti na career zetu!


Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,555
Likes
3,476
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,555 3,476 280
Labda Huenda wewe umebobea katika kitu Fulani, labda ndio career yako ni vema ujifunze mambo mengine madogo madogo!

Mfano mimi Nasoma Civil, ila ninajifunza Programming....najifunza namna ya ku crack software, najifunza namna ya kutengeneza injini ya gari!

Tujifunze....Ujuzi Hauzeeki!
 
John locke

John locke

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
685
Likes
715
Points
180
John locke

John locke

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
685 715 180
Na walio kwenye ndoa wakijifunza kuchepuka bila kukamatwa itapendeza
 
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,114
Likes
1,032
Points
280
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,114 1,032 280
Napenda Nitoke Nje Ya Box Dah Na Amini One Day Yes
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,157
Likes
1,777
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,157 1,777 280
Mi najifunza ujasiriamali...nimeanza biashara ndogo ndogo
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,127
Likes
2,853
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,127 2,853 280
Labda Huenda wewe umebobea katika kitu Fulani, labda ndio career yako ni vema ujifunze mambo mengine madogo madogo!

Mfano mimi Nasoma Civil, ila ninajifunza Programming....najifunza namna ya ku crack software, najifunza namna ya kutengeneza injini ya gari!

Tujifunze....Ujuzi Hauzeeki!
Wazo zuri sana
 
puttin

puttin

Senior Member
Joined
May 17, 2015
Messages
162
Likes
176
Points
60
puttin

puttin

Senior Member
Joined May 17, 2015
162 176 60
Electrical engineer also I do Telecom stuff like installations and commissioning MW link,fiber optics BTS also I know Networks like routers configuration mostly CISCo sasa napambana kujua kufunga PABX na AVR
 
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,555
Likes
3,476
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,555 3,476 280
Electrical engineer also I do Telecom stuff like installations and commissioning MW link,fiber optics BTS also I know Networks like routers configuration mostly CISCo sasa napambana kujua kufunga PABX na AVR
Hongera sana Mkuu, Endeleza Ujuzi
 
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
694
Likes
572
Points
180
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
694 572 180
Mimi ni Mwalimu wa History Ila najifunza kutibu Magonjwa mbali mbali
 

Forum statistics

Threads 1,213,860
Members 462,337
Posts 28,493,048