Pamoja na kuzindua miradi mbali mbali naona na kampeni inapigwa hapo hapo

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
17,437
2,000
Mi naona kwa harakati hizi zinazoendelea za mh rais za kuzindua miradi mbali mbali kuna kampeni zinaendelea^kufanywa hapo hapo.

Upinzani mmeshashikwa pabaya mmeachwa sana shtukeni hamna lenu mwaka huu na leo form inarudishwa ya ugombea awamu ya pili mtasubiri sana mwaka huu.

Poleni sana.
 

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Mar 20, 2019
8,370
2,000
Magufuli haitaji kupiga kampeni Mkuu hata akikaa ofisini lazima achaguliwe kwa kishindo
Kazi zake zinambeba
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
47,817
2,000
Hii ni kampeni 100% ndiyo maana hata Kilosa alianza kwa kum'bagaza mbunge wa CCM akidhani ni mbunge wa upinzani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom