Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na kuonekana kama kero lakini wafuatao huwa wananifurahisha sana....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Nov 13, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,633
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    Ritz1, Rejao, Mzee, Mwita25/Bundajo (siku hizi amebadilika kiajabu-ajabu), watu hawa kwa mtazamo wangu wameamua kwa makusudi tu kuwa kinyume na hoja ili tu kuumiza vichwa vya watu kwa makusudi lakini ukweli wanaujua ila wanatoa changamoto tu, hakika wanachangamsha jamvi, kama si kwa comments zao basi ni kwa namna watakavyojibiwa. Kwa kifupi wanajitambua na wana upeo mkubwa.
    Najua mtajiuliza kwa vipi nimemuacha FF na MS kwenye kundi hili, kwangu mimi 'dada' huyu na Malaria Sugu ni watu wanaongea wanachokiamini na walicho kidhamiria na ni ma conservative wanaodhani wanakijua sana wanachokipinga lakini hawajui kuwa hawajui wanachokisimamia na kukiwakilisha (mnisamehe sina nia mbaya ni uchambuzi tu), hivyo siwaweki kundi moja na wenzao, lakini nao wana umuhimu wao katika kuchokoza hisia za watu humu ndani.
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hongera mkuu
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Dah..hi habari yako imenihuzunisha sana, na nimesikitika sana. Nakupa siku tatu ufute kauli yako..
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    hongereni mliochaguliwa. Nalog off
     
  5. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,633
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    hahaaa Kwa kutumia law of tort utashinda kesi na nitaamuliwa kukulipa japo hata 200, sijawahi sikia mtu kapoteza kwenye kesi ya tort.....tofauti na hapo utakuwa kazi.
    Just prove me wrong...lol
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,810
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    wanakufurahisha kwa mbele au nyuma?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,144
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe kumtoa FF ni kilaza mbaya
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,203
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    Labda katikati
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,633
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    Katika fikara za mwanadamu, ukingo wa dunia unapogota kinapoishia kivuli chake, you can guess.
     
  10. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulichokifanya hapo kuhusiana na Mwita25 na kumfananisha na Bundajo ni kinyume na miongozo ya JF. Jaribu kurejea sheria za JF na nakushauri uwe unazipitia japo mara moja kila miezi miwili ili usiharibu hali ya hewa tena. Nimejaribu kukuelezea kwa lugha ya upole ili upate muda wa kunielewa.
    Asante.
     
  11. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,633
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    Ulitengeneza mazingira ya kufananishwa, soma hii

    source: Hivi kuwa banned kuna msaada gani?

    Lakini nimekuelewa concern yako mkuu naongeza idadi, toka wanne hadi watano ili tuwe na mwita25 na Bundajo separately... I hope hiyo itakuwa imekaa vizuri.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanakufurahisha heee!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sina haja ya monentary compensation kutokana na kunichafulia jina..nachotaka ni ufute kauli yako within hizo dayz nilizoweka. Pia uombe msamaha hapa jamvini. Watu wengi hapa jamvin wananiheshimu, na wanaheshim michango yangu..maneno yako yanisabishia damage kubwa sana.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaa haaaa haswa yaani siku hizi umeanza kuheshimika maana unajichanganya mpaka MMU, JLS limekuzidi nguvu
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,413
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    kila member anakuja kivyake, kila la kheri mkuu.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    MMU pakupumzikia..... Maisha ya kazi yasikufanye usahau familia, uhusiano na urafiki! Jukwaa la siasa haliwezi kunishinda, nawaona wengi siyo waelewa..kazi kushabikia chama wasichokifahamu, kisicho na mbele wala nyuma, chama ambacho kila mtu anajiamulia anachoona ni sawa..!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Rejao ni Ponjoro au Gabachori?
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Huo uchambuzi wako sijui umetumia vigezo gani.

    Naomba unitake radhi, umenidhalilisha sana. Nimejisikia vibaya sana.

    Naheshimu mawazo yako.
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,005
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    otherwise..?
     
Loading...