Pamoja na kujipa ushindi CCM mbona iko kwenye bumbuazi?


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,397
Likes
28,395
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,397 28,395 280
Wote tunaifahamu CCM na tambo zake pale inapopata ushindi wowote hata uwe mdogo kiasi gani. Ni TOT, taarabu,ngoma na kejeli kwenda mbele. Sasa wamepatwa na nini hawa jamaa? maana pamoja na kujitangaza ushindi sura zao kuanzia viongozi wa juu hadi wanachama zinaonyesha kuduwaa na kama aina fulani ya aibu, lile bashasha lao la tambo limepotea kabisa.
Jee ni kwa vile wanaijua siri ya ushindi wao? au ni hofu kuwa wapinzani safari hii hawatakubali kuburuzwa? au wanaogopa kuwa ya Kenya yanaweza kutokea na mwishowe ni wahusika kupelekwa The Hague?
 
P

Paul J

Senior Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
193
Likes
1
Points
0
P

Paul J

Senior Member
Joined Oct 25, 2010
193 1 0
Niliishawahi kusema hapa kuwa kuna haina tatu za watu ndani ya CCM

1. Wenye dhamira hai
2. Wenye dhamira zinazoelekea kufa
3. Wenye dhamira mfu

Wachache wamefikia kwenye dhamira mfu na hao ndo unawaona kwenye vyombo vya habari wakiishabikia CCM eti imeshinda huku wakijua si kweli lakini kwa kuwa dhamira zao ni mfu hawaoni haya.

Kwa kuwa wengi wa CCM wako kwenye kundi la 1 na 2 na wanajua nini kimefanyika mpaka wanajiita washindi, naomba uudhurie mojawapo ya sherehe zao za ushindi utangundua kuwa wengi roho zao zinasononeka maana hawasherekei ushindi wa kweli, ni suhindi wa hira na dhamira zao zinawasuta!

Anayeiba hawezi sahau aliyemwibia hata siku moja!

Naomba siku moja mnipe mwonekano wa watu wa ssm katika sherehe zao na hasa subiri siku ya kuapishwa rahisi utaona atakavyokuwa akiongea, uso wake utakuwa kioo cha madhambi aliyoyatenda!
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
6
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 6 35
Niliishawahi kusema hapa kuwa kuna haina tatu za watu ndani ya CCM

1. Wenye dhamira hai
2. Wenye dhamira zinazoelekea kufa
3. Wenye dhamira mfu

Wachache wamefikia kwenye dhamira mfu na hao ndo unawaona kwenye vyombo vya habari wakiishabikia CCM eti imeshinda huku wakijua si kweli lakini kwa kuwa dhamira zao ni mfu hawaoni haya.

Kwa kuwa wengi wa CCM wako kwenye kundi la 1 na 2 na wanajua nini kimefanyika mpaka wanajiita washindi, naomba uudhurie mojawapo ya sherehe zao za ushindi utangundua kuwa wengi roho zao zinasononeka maana hawasherekei ushindi wa kweli, ni suhindi wa hira na dhamira zao zinawasuta!

Anayeiba hawezi sahau aliyemwibia hata siku moja!

Naomba siku moja mnipe mwonekano wa watu wa ssm katika sherehe zao na hasa subiri siku ya kuapishwa rahisi utaona atakavyokuwa akiongea, uso wake utakuwa kioo cha madhambi aliyoyatenda!
mkuu Paul jk nahisi yuko ktk kundi la 3.nahisi kwa upeo wake hata siku ya kuapishwa atafurahi tu maana hana upeo na utu wa kuona aibu kwa mabaya yaliotendeka.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Mzimu wa madhambi yao unawaandama na utaendelea kuwaandama kwa kadri matatizo ya nchi hii yanavyoongezeka.
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Ile badget ya TOT ilihamishiwa kwenye kuwahonga wasimamizi wa uchaguzi na usalama wa taifa! PESA YOTE KUSA ISA!!
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
9
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 9 0
Unajua raha ya mashindano ni kushinda hata kwa kura moja utashangilia sana na kufurahia.
Ila ukichakachua ushangilie nini ,ni kama kujifanyia mazingaombwe
 
M

mtuporimtupori

Member
Joined
Mar 24, 2009
Messages
76
Likes
0
Points
13
M

mtuporimtupori

Member
Joined Mar 24, 2009
76 0 13
Wanajua ushindi si wa haki. Wakishangilia ni kama wanajibeza wenyewe.
 
A

ATENGEZEKE

Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
A

ATENGEZEKE

Member
Joined Oct 25, 2010
11 0 0
Amakweli mchuma janga hula na wakwao,naona wapinzani mnavyopeana moyo baada ya kukosa ushindi,Slaa alisha ahidi kuwa hakunakulala mpaka kieleweke ndio kimeeleweka.Poleni sana
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
ushindi wa laana huo hata mwenda wazimu anajua, vipi wao wasijue
 

Forum statistics

Threads 1,205,830
Members 458,116
Posts 28,207,197