Pamoja na kejeli zote kwa viongozi wetu wa dini leo wamegeuka lulu

PISTO LERO

JF-Expert Member
Mar 8, 2011
2,820
1,195
Tujikumbushe kauli mbaya na kejeli zilizowahi kutolewa na viongozi mbalimbali wa serikali na chama
cha ccm dhidi ya viongozi wa dini.

Na leo haohao wanawabembeleza na kuwaalika katika vikao vya usiku kuwaomba msaada ili waweze kuwa maraisi.
 

Ta Muganyizi

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
5,290
2,000
Mwana unagonga VICEROY, vodka, regency au valeur, maana ulichoandika ni kibwagizo cha ulonayo moyoni mwako....funguka tukuelewe!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom