Pamoja na hujuma wanazofanyiwa, Chadema wanaendelea na ujenzi wa ofisi za majimbo

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
88,056
2,000
Hiki chama kwa sasa ni kama kimeshindikana, hawawezi tena kukitoa kwenye reli , pamoja na unyama wote wanaotendewa lakini hawaachi mikakati yao ipotee.

Hebu jionee mwenyewe

Wakati_mwenyekiti_wa_chama_Mh._Freeman_Mbowe__yupo_Gerezani,_ujenzi_wa_Ofisi_za_chama_unaendel...jpg
Ujenzi_wa_ofisi_za_Chadema_jimbo_la_Mbarali_eneo_la_Madibila,_Mbeya,_unaendelea,_kwa_nguvu_za_...jpg
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
6,438
2,000
Mwaka huu chadema lazima wamnyoe mtu sirini by any means hata kama ni kwa kutumia meno
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom