"Pambana na hali yako" Nini chanzo na dhumuni la tungo hii?

  • Thread starter mitale na midimu
  • Start date

mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,557
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,557 280
  1. Nani muanzilishi?
  2. Inakusudi gani katika jamii?
  3. kwani kabla ya uwepo wake, watu walikuwa wanapambana na hali za nani?
  4. Je, inauhusiano wowote na siasa?
Kila mtu akipambana na hali yake, hakuna uwezekano kukawa na ubinafsi uliopitiliza maana asili ya jamii ya mwanadamu ni kuishi kama familia kwa kutegemeana na kusaidiana.

Nawaza...
Wataalamu wa tungo na misemo msaada hapa....
 
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,151
Likes
1,213
Points
280
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,151 1,213 280
Mwanzilishi ni young killer mkuu
 
M

makaghari

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
446
Likes
273
Points
80
M

makaghari

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
446 273 80
Ni msemo wenye falsafa na hamaso kubwa.

1. Huwakumbusha watu kuwa wana jukumu na wajibu mkubwa sana katika maisha yao kuliko vile wanavyohangaika na ya wengine.

2. Ni uamsho dhidi ya tabia za udaku na umbeaumbea. (Mind your business)

3. Ni ukumbusho kwamba jinsi ulivyo na unavyotakiwa kuwa ni kutokana na jitihada zako.

[HASHTAG]#Pambana[/HASHTAG] na Hali yako#
 
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
642
Likes
883
Points
180
Age
46
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
642 883 180
Ni usemi mzuri angalau ukilinganisha na 'Watapata tabu sana' . Baada ya usemi huu wa watapata tabu sana kuchukuliwa na wanasisa,sasa umeshika sura ya kikatili.
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333