Pale unapopewa namba na mdada wa Facebook alafu akakutumia picha yake WhatsApp

October man

JF-Expert Member
Nov 23, 2017
3,694
2,000
Sasa mbona demu mzuri ila muonekano unategemea na factor nyingi kwa hapo
_Camera
_Kutokuwa serious

dogo ajawa serious na photo kuanza na kuseti nywele vizuri then kuweka pozi mfano mimi kuna picha ambazo sipo serious nikikupostia sura mbaya kishamba ila nikikutumia photo ambayo nimekuwa serious na photo mimi mtu mmoja ambaye handsome vibaya sana kuna demu mmoja akiangaliaga picha zangu mwenyewe anakubali mimi HB.

Kingine uyo mshkaji ni mshamba nabulula anareta ishamba kama wa mkaliwenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom