Pale tunapoambiwa kwamba uchawi upo huu ndio uthibitisho


W

wil ia m

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
63
Likes
38
Points
25
W

wil ia m

Member
Joined Sep 30, 2017
63 38 25
Habari zenu wana jf?Leo kupitia clouds fm radio kipindi cha kuperuzi magazeti nimesikia habari ya walimu pamoja na familia zao kujikuta wamelala nje wengine kunyolewa nywele kichwani wengine sehemu za siri,hayo matukio yametokea huko sengerema,mwanza kwa tukio hilo kwa nini? tusiamini kwamba uchawi upo
 
bioto yona raphael

bioto yona raphael

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
634
Likes
1,159
Points
180
bioto yona raphael

bioto yona raphael

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
634 1,159 180
hata mimi ninao nikupe..?
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,419
Likes
21,021
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,419 21,021 280
Na mimi ninao na ninawaloga haswa.
Bado kumloga Ebitoke tu, anasumbua sana instagram kisa anataka kulogwa
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,354
Likes
7,220
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,354 7,220 280
Habari zenu wana jf?Leo kupitia clouds fm radio kipindi cha kuperuzi magazeti nimesikia habari ya walimu pamoja na familia zao kujikuta wamelala nje wengine kunyolewa nywele kichwani wengine sehemu za siri,hayo matukio yametokea huko sengerema,mwanza kwa tukio hilo kwa nini? tusiamini kwamba uchawi upo
Haha utafugaje nywele za siri bwana,

Walikua wanakumbushwa tu kujifanyia usafi

[HASHTAG]#NATANIA[/HASHTAG]
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,966
Likes
2,223
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,966 2,223 280
Habari zenu wana jf?Leo kupitia clouds fm radio kipindi cha kuperuzi magazeti nimesikia habari ya walimu pamoja na familia zao kujikuta wamelala nje wengine kunyolewa nywele kichwani wengine sehemu za siri,hayo matukio yametokea huko sengerema,mwanza kwa tukio hilo kwa nini? tusiamini kwamba uchawi upo
Wasenge rema bhana!
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,788
Likes
1,224
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,788 1,224 280
Hamna kitu, hizo ni pilika pilika tu.
 
L

Lwiyukibwa

New Member
Joined
Nov 14, 2017
Messages
2
Likes
1
Points
5
L

Lwiyukibwa

New Member
Joined Nov 14, 2017
2 1 5
Habari zenu wana jf?Leo kupitia clouds fm radio kipindi cha kuperuzi magazeti nimesikia habari ya walimu pamoja na familia zao kujikuta wamelala nje wengine kunyolewa nywele kichwani wengine sehemu za siri,hayo matukio yametokea huko sengerema,mwanza kwa tukio hilo kwa nini? tusiamini kwamba uchawi upo
Uchawi upo sana tu mkuu
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,251
Likes
7,255
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,251 7,255 280
anae kwambia hakuna uchawi muangalie kwa jicho la pekee, lazima atakuwa mwanga.

pia usikubali mtu akupeleke kwa mganga hawakawii kuwa chama la wanga wakakufanyia ulozi
 
Kiti Chema

Kiti Chema

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2017
Messages
594
Likes
331
Points
80
Age
24
Kiti Chema

Kiti Chema

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2017
594 331 80
Sio kitu cha kawaida unalala ndani halafu kesho yake asubuhi unajikuta umelala nje. Daaaaa! Inatisha sana
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,536
Likes
9,846
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,536 9,846 280
Namanyoro Sengerema hiyo,wachawi wengi sana kule.
 
korie

korie

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
373
Likes
337
Points
80
korie

korie

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
373 337 80
Hata vitabu vya mungu vimekiri kuwepo Kwa uchawi
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,390
Likes
2,375
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,390 2,375 280
Huwa nawashangaa sana watu wanaosema hakuna uchawi, ajabu zaidi wengi wao walokole, huwa najiuliza sasa kwanini wanakesha makanisani.

*Ila dawa yake dawa tu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Ile mijitu miwili inayo tesa watu zaidi ya 50 ml ni michawi
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775