Pale mwenyekiti wa CCM 2025 atakapokuja na majina matano bora mfukoni kamati kuu Dodoma | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale mwenyekiti wa CCM 2025 atakapokuja na majina matano bora mfukoni kamati kuu Dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Samweli mathayo, Aug 16, 2017.

  1. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ijulikane kuwa haya ni mawazo yangu niliyopata toka kwa wadau mbali mbali hivyo si lazima uyakubali waweza yakataa tukashindana kwa hoja,

    WATAKAO CHUKUA FORM ZA KUOMBA UTEUZI

    Hawatakuwa wengi mno
    1. Hamisi kigwangala
    2. Nape nnauye
    3. Mwigulu Nchemba
    4. Hussein Mwinyi
    5. January makamba
    6. Samia suluhu
    7. Tulia ackson
    8. Makongoro Nyerere
    9. Emanuel Nchimbi
    10.Suleiman jaffo
    11.Diodorus Kamala
    12. Sospeter muhongo
    13. Steve masato wassira,
    14. Bernard membe
    15. Harrison mwakyembe
    16. Mmoja wa darasa la Saba toka kigoma,
    17. Mathias Chikawe,
    18. Hussein Bashe,
    19. Paul Makonda
    20. Makame mbarawa,

    Kamati kuu itakaa Na kupitisha yafuatayo

    KUMI BORA ROUND YA KWANZA
    1. Hamisi kigwangala
    2. Mwigulu Nchemba
    3. Hussein Mwinyi
    4. January makamba
    5. Tulia ackson
    6. Makongoro Nyerere
    7.Suleiman jaffo
    8.Diodorus Kamala
    9. Bernard membe
    10. Harrison mwakyembe

    HAITAPIGWA KURA ILA WATAANZA KUKATA SASA,ILI MAJINA YAENDE KAMATI KUU( KUMBUKA MBOWE ANASUBIRI ATAKAYEKATWA -MEMBE)
    AWAMU HII INAUMIZAGA WATU KUKATA
    Kamati kuu itakaa Na kupitisha yafuatayo
    TANO BORA

    1. Mwigulu Nchemba
    2. Hussein Mwinyi
    3. Akson tulia
    4.Suleiman jaffo
    5.Diodorus kamala

    MWENEZI WA CCM ANATOKA NA KUSEMA WALIOPITISHWA NI HAO HAPO JUU, TUNAENDA KUPIGA KURA SASA

    Wanachama wa almashauri kuu wanapiga kura,

    Hussein Mwinyi 768
    Mwingulu nchemba 710
    Ackson tulia 308
    Suleiman jaffo 163
    Diodorus Kamala 136

    Hivyo watatu wajuu wanapigiwa kura
    Na kura zinahesabiwa USIKU kucha wakati Ni chache sana,

    TETESI ZA KUIMARISHWA ULINZI KWA MMOJA ANAYEDHANIWA ZINAANZA,
    MKUU ANATOA MAELEZO YA KULINDA NYUMBA NA FAMILIA YA ANAYEPITA,

    1. Hussein mwinyi 1800+
    2. Ackson tulia 600
    3. Mwigulu Nchemba 320

    MGOMBEA WA CCM 2025-2030 NI HUSSEIN MWINYI

    Huku GWAJIMA ANAANZA KUISAKA NAMBA YA MEMBE,
    UKU LOWASSA ANATIMKIA ACT,

    jaman ni utabiri wangu tu

    LAKIN MKAE MKIJUA CCM wanakuwa wanamjua nan Anagombea nyingine mbwembwe tu,
    :)
    Samuel
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #81
    Aug 17, 2017
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,132
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Kaa hivyo hivyo!! JM na Mwigulu ni viongozi wa baadae! JM ndio kabisa.........anapikwa ameanza kupikwa tangu Mkapa.......kama hutaki basi
     
  3. M

    Magumba lubimbi Senior Member

    #82
    Aug 17, 2017
    Joined: Jul 6, 2017
    Messages: 130
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Changanua na upande wa Chadema tuone
     
  4. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #83
    Aug 17, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Upande wa chadema baadae
     
  5. jerrytz

    jerrytz JF-Expert Member

    #84
    Aug 18, 2017
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 5,635
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Ukiacha mzee wa Msoga, wagombea wote wa CCM ni surprise kwa wananchi. Huwa wanaleta kile msichotegemea kabisa
     
  6. Mwanyoro

    Mwanyoro JF-Expert Member

    #85
    Aug 18, 2017
    Joined: Dec 11, 2014
    Messages: 544
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 60
    Mwigulu Nchemba Rais 2025 Nape na Bashe watapigwa chini kwenye Chama na kuhamia CHADEMA

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  7. Matungiza

    Matungiza JF-Expert Member

    #86
    Aug 18, 2017
    Joined: May 6, 2017
    Messages: 526
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    Umemtaja namba 19 Mkuu. Wewe kiboko nimeipenda ndoto yako.
     
  8. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #87
    Aug 18, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nili edit
     
  9. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #88
    Aug 18, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone
     
  10. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #89
    Aug 18, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mfano Nani hapo hajatajwa? Majaliwa?
     
  11. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #90
    Nov 4, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ilisha semwa
     
  12. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #91
    Nov 4, 2017
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 2,601
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Kabisa
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #92
    Nov 6, 2017
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,676
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kkkkk nimecheka kwa herufi kubwa
    Nalog off
     
  14. swahiba92

    swahiba92 JF-Expert Member

    #93
    Nov 7, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 1,348
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana nilipoona jina LA makonda, unataka kusema mkulu atalikata kweli anavyompenda?
     
  15. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #94
    Nov 7, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9,189
    Likes Received: 10,897
    Trophy Points: 280
    Kuna story moja ya Isaac Asimov, Science Fiction, nafikiri ni "Franchise".

    Wamarekani wametengeneza computer ambayoiko so advanced,inawauliza watu maswali mengi sana,halafu, badala ya kuwa na uchaguzi, inateua mtu mmoja tu apige kura,na kura ya mtu huyo inakuwa imewakilisha vizuri kura za Wamarekani wote.

    Kuna mtu anaitwa Norman Miller, anateuliwa na computer ya Multivac kuwa ndiye atapiga kura kwa niaba ya Wamarekani wote katikauchaguzi wa mwaka 2008 (hizi stories ni za kutoka 1940s, kwa hiyo 2008 waliona miaka mingi sana mbele)

    Nikikumbuka hii story, naona kama sisi hatuna computer ya Multivac ituchagulie mtu wa kutuchagulia rais, lakini Mwenyekiti wa CCM anaweza kuwa ndiye mtu ambaye atatuchagulia kwa namna moja au nyingine.
     
  16. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #95
    Nov 8, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kabisa
     
Loading...