Pale mwenyekiti wa CCM 2025 atakapokuja na majina matano bora mfukoni kamati kuu Dodoma | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale mwenyekiti wa CCM 2025 atakapokuja na majina matano bora mfukoni kamati kuu Dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Samweli mathayo, Aug 16, 2017.

  1. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ijulikane kuwa haya ni mawazo yangu niliyopata toka kwa wadau mbali mbali hivyo si lazima uyakubali waweza yakataa tukashindana kwa hoja,

    WATAKAO CHUKUA FORM ZA KUOMBA UTEUZI

    Hawatakuwa wengi mno
    1. Hamisi kigwangala
    2. Nape nnauye
    3. Mwigulu Nchemba
    4. Hussein Mwinyi
    5. January makamba
    6. Samia suluhu
    7. Tulia ackson
    8. Makongoro Nyerere
    9. Emanuel Nchimbi
    10.Suleiman jaffo
    11.Diodorus Kamala
    12. Sospeter muhongo
    13. Steve masato wassira,
    14. Bernard membe
    15. Harrison mwakyembe
    16. Mmoja wa darasa la Saba toka kigoma,
    17. Mathias Chikawe,
    18. Hussein Bashe,
    19. Paul Makonda
    20. Makame mbarawa,

    Kamati kuu itakaa Na kupitisha yafuatayo

    KUMI BORA ROUND YA KWANZA
    1. Hamisi kigwangala
    2. Mwigulu Nchemba
    3. Hussein Mwinyi
    4. January makamba
    5. Tulia ackson
    6. Makongoro Nyerere
    7.Suleiman jaffo
    8.Diodorus Kamala
    9. Bernard membe
    10. Harrison mwakyembe

    HAITAPIGWA KURA ILA WATAANZA KUKATA SASA,ILI MAJINA YAENDE KAMATI KUU( KUMBUKA MBOWE ANASUBIRI ATAKAYEKATWA -MEMBE)
    AWAMU HII INAUMIZAGA WATU KUKATA
    Kamati kuu itakaa Na kupitisha yafuatayo
    TANO BORA

    1. Mwigulu Nchemba
    2. Hussein Mwinyi
    3. Akson tulia
    4.Suleiman jaffo
    5.Diodorus kamala

    MWENEZI WA CCM ANATOKA NA KUSEMA WALIOPITISHWA NI HAO HAPO JUU, TUNAENDA KUPIGA KURA SASA

    Wanachama wa almashauri kuu wanapiga kura,

    Hussein Mwinyi 768
    Mwingulu nchemba 710
    Ackson tulia 308
    Suleiman jaffo 163
    Diodorus Kamala 136

    Hivyo watatu wajuu wanapigiwa kura
    Na kura zinahesabiwa USIKU kucha wakati Ni chache sana,

    TETESI ZA KUIMARISHWA ULINZI KWA MMOJA ANAYEDHANIWA ZINAANZA,
    MKUU ANATOA MAELEZO YA KULINDA NYUMBA NA FAMILIA YA ANAYEPITA,

    1. Hussein mwinyi 1800+
    2. Ackson tulia 600
    3. Mwigulu Nchemba 320

    MGOMBEA WA CCM 2025-2030 NI HUSSEIN MWINYI

    Huku GWAJIMA ANAANZA KUISAKA NAMBA YA MEMBE,
    UKU LOWASSA ANATIMKIA ACT,

    jaman ni utabiri wangu tu

    LAKIN MKAE MKIJUA CCM wanakuwa wanamjua nan Anagombea nyingine mbwembwe tu,
    :)
    Samuel
     
  2. Madley

    Madley JF-Expert Member

    #61
    Aug 16, 2017
    Joined: Jan 9, 2017
    Messages: 201
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kale ka nyimbo ka tuna imani na fulani........katapita na mtu naona
     
  3. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #62
    Aug 16, 2017
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,218
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Tulia anachukua,itachezwa turufu ya jinsia,she young,msomi na amekuwa naibu spika/spika.
     
  4. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #63
    Aug 16, 2017
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 1,163
    Trophy Points: 280
    Membe ni tajiri sana.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  5. k

    kipumbwi JF-Expert Member

    #64
    Aug 16, 2017
    Joined: Feb 3, 2015
    Messages: 1,570
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu fuatilia historia ya dunia,hakuna chama cha wapigania Uhuru toka kwa mkoloni kilichowahi kuleta mainduzi ya kiucumi na kijamii. Hata wachina ilibidi waje kuchapana tena ndio nchi ikakaa sawa!!

    Vyama vya uhuru huona nchi ni mali yao,koo zao na rafiki zao wafanyabiashara. Nyerere & Sons,Mwinyi & Sons,Magufuli nae ameshaanza kama mlivyoona posho za ule TANROADS,Pay Master General kule hazina,na hiyo ni miaka miwili tubado marafiki na wafanya biashara atakaowaumba yeye!!

    CCM ni Cancer,ikatwe ama iue uhai, CCM ni dubwana kkubwa,limekuwa kuu kuu na kukosa ufanisi,haijaishi nani atakujahawezi fanya total reform,atafanya Cosmetics Reform. Hembu mwambieni basi jamaa ashitaki wale waliogaiana nyumba zaidi ya 2000 zikiwa maeneo ya uzunguni!!

    Nyumba 2000+ kwa value ya ardi yake tu na majengo location ziliko,ni zaidi ya EPA,ESCROWKagoda na Makinikia!!!
     
  6. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #65
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 6,650
    Likes Received: 7,516
    Trophy Points: 280
    B
    Eeeh mwenyezi Mungu, tuepushe na kikombe hiki.
     
  7. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #66
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 6,650
    Likes Received: 7,516
    Trophy Points: 280
  8. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #67
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 11,296
    Likes Received: 3,542
    Trophy Points: 280
    ACT haina mafisadi!! kumbe kachokwa kweli?
     
  9. Mathias Raymond Nyakapala

    Mathias Raymond Nyakapala JF-Expert Member

    #68
    Aug 16, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 1,013
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
  10. e

    euca JF-Expert Member

    #69
    Aug 16, 2017
    Joined: Apr 6, 2015
    Messages: 1,019
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    hili nalo neno hili
     
  11. nsharighe

    nsharighe JF-Expert Member

    #70
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 601
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 80
  12. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #71
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tunaimaniii naye membeee oyaaa oyaaa oyaaaa kweli ,kweli kweli membeee
     
  13. kibanga 3

    kibanga 3 JF-Expert Member

    #72
    Aug 16, 2017
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 1,367
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Kwanza nafikiri hakutakua na msururu wa majina mkulu ataamua tu majina mawili tu yanatosha na hakuna wa kuhoji ili kubana matumizi wale wa mitandao watajikuta sero

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  14. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #73
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hejeje
     
  15. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #74
    Aug 16, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Labda
     
  16. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #75
    Aug 16, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 6,881
    Likes Received: 9,588
    Trophy Points: 280
    Hahaha, wala mkuu hatotaka maswala ya mgombea kupitishwa, atampitisha mwenyewe kwasababu yeye ndio mwenye uchungu na nchi kuliko nyie..
    "iri kusudi nchi iweze kupiga hatua"

    CCM hoyee, fanya fyoko uone!
     
  17. fidel castro wapili

    fidel castro wapili Senior Member

    #76
    Aug 16, 2017
    Joined: Mar 18, 2017
    Messages: 132
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Bashite cjamuona

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  18. kibanga 3

    kibanga 3 JF-Expert Member

    #77
    Aug 16, 2017
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 1,367
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Na kura zitapigwa za wazi kama katiba ilivyopitishwa hakuna cha siri hapa na ole wako usishangilie utakiona cha moto

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  19. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #78
    Aug 16, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 6,881
    Likes Received: 9,588
    Trophy Points: 280
    Hapa watu watakuwa kama wamenyeshewa mkuu, hapa nimtakaye atapita kwa asilimia mia moja!
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #79
    Aug 17, 2017
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,132
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Ikitokea HM akaenda Zbar 2020.......ina maana hapa Bara ndio hao wanabakia! Kigwa JM Mwigulu eti na, bashite............hahahhahaha! ! ! Nachojua JM amenadaliwa kuja kuwa President lini and how sijui
     
  21. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #80
    Aug 17, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,199
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Makamba amemuandaa Nani achen assumption, Nani huwa anaandaa marais?
    Ingekuwa president ni MEMBE ningesema labda, lakin kwa huyu, usishangae anateua tu
     
Loading...