Pale mwenyekiti wa CCM 2025 atakapokuja na majina matano bora mfukoni kamati kuu Dodoma


K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,121
Likes
4,656
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,121 4,656 280
Mawazo yako ila Membe mtoe kabisa,hatokaa ajitokeze tena,,yanayomkuta Manji kwake ni salamu tosha!!

Hussein Mwinyi?!! Kwa crdebility zipi?? Uzanzibar? Huyo hata Ubunge hasitahili,jina la Baba yake na le hulka ya kuwa watoto wa vigogo lazima wawe wabunge then mawaziri ndio vinambeba!! Kwangu Kingwendu ni bora kuliko huyo mtu!!
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,390
Likes
7,090
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,390 7,090 280
Haitakuja kutokea rais akatokea tena Zanzibar huko watabaki kutoa makamu tu
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,531
Likes
1,457
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,531 1,457 280
Mawazo yako ila Membe mtoe kabisa,hatokaa ajitokeze tena,,yanayomkuta Manji kwake ni salamu tosha!!

Hussein Mwinyi?!! Kwa crdebility zipi?? Uzanzibar? Huyo hata Ubunge hasitahili,jina la Baba yake na le hulka ya kuwa watoto wa vigogo lazima wawe wabunge then mawaziri ndio vinambeba!! Kwangu Kingwendu ni bora kuliko huyo mtu!!
Na VIP ikitokea akawa Rais wako?
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,230
Likes
7,070
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,230 7,070 280
History so nzuri kwa mawaziri wakuu,
Msuya,
Malechela
Sumaye
Lowassa,
Hivyo majaliwa sahau
Huwezi kufahamu huenda CCM wakatumia mtindo kama ule wa Vladimir Putin na Dmitry Medvedev ambao wamebadilishana kama mara mbili hivi.
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,534
Likes
98
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,534 98 145
1. Hussein mwinyi 1800+
2. Ackson tulia 600
3. Mwigulu Nchemba 320
MGOMBEA WA CCM 2025-2030 NI HUSSEIN MWINYI
Halafu tunatengeneza azimio la Zanzibar namba 2 na kufuta yote aliyofanya Maghufuli maana yanawabana sana viongozi
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,796
Likes
15,186
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,796 15,186 280
Come 2025, most of these people will long be dead and gone! Miaka 8 ni mingi. Nothing can be speculated at this time... Keep on waiting to see!
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,531
Likes
1,457
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,531 1,457 280
Huwezi kufahamu huenda CCM wakatumia mtindo kama ule wa Vladimir Putin na Dmitry Medvedev ambao wamebadilishana kama mara mbili hivi.

Yaani 2025 Majaliwa Kassim atapitishwa kuwa raisi na baadae akamteua JPM kuwa waziri mkuu.
Kwahiyo majaliwa awe rais alafu jpm WAZIRi Mkuu? Kwa katiba ipi?
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,531
Likes
1,457
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,531 1,457 280
Come 2025, most of these people will long be dead and gone! Miaka 8 ni mingi. Nothing can be speculated at this time... Keep on waiting to see!
Kwahiyo unasema lowassa hafai tena?
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,733
Likes
3,818
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,733 3,818 280
Sioni cha makamba wala ni nini! makamba huwa anaishi kwa kujipendekeza sema kwa ngosha imegoma kwani yupo bashite kaganda kama lulu!
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,531
Likes
1,457
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,531 1,457 280
Sioni cha makamba wala ni nini! makamba huwa anaishi kwa kujipendekeza sema kwa ngosha imegoma kwani yupo bashite kaganda kama lulu!
Kwahiyo makamba hatakuwa Rais
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,071
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,071 280
Hahah ndoto nzuri lakini kuna ukweli fulani kwa wagombea wote
Mwinyi hajawahi kuchukua fomu....huyu kuna uwezekano akaenda znz 2020
Wengine wata gombea ila jina la mfukoni lazima wawemi 2 wa kanda ya ziwa.
Na ccm ujuwe baada ya uchaguzi wao wa ndani unaokuja kuna bonge la mgawanyiko linatokea.

Wajumbe wa NEC wanapunguzwa kwa 50%
Wale wa CC wanapunguzwa by 25%

Hivyo ujue mwenyekiti ataweka watu wake watupu CC
Na NEC kina Membe na Nape watakatwa

Kina bashe , msukuma watanyimwa ubunge

Bashite ataingia 3 bora, mkuu hajali kama anatakiwa au vipi Atalazimisha

Ukawa itaimarika sana baada hali ya uchumi kama mwelekeo haukubadilika hali itakuwa mbaya sana , kazi zitapotea na hakuna biashara zitazidi kufungwa

Watakao katwa wataingia upinzani na ukawa

Lowasa 2025 ni Mzee wa kimasai hatagombea

Ila ccm kufika 2020 itakua kazi sana maana vijana wengi mhhh jobless , ajira hata ya kujiakiri hamna zaidi ya umachinga

Kilimo hakuna mikopo

Viwanda ni mtihani
2020 Tanzania ndio itashuhudia kukua upinzani kwa nguvu...kila alosoma namba atakitoa
Ccm itabaki na wa vijijini wasio tambua hata kama nyerere amekufa


Yaani CCM itakuwa hoi
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,531
Likes
1,457
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,531 1,457 280
Hahah ndoto nzuri lakini kuna ukweli fulani kwa wagombea wote
Mwinyi hajawahi kuchukua fomu....huyu kuna uwezekano akaenda znz 2020
Wengine wata gombea ila jina la mfukoni lazima wawemi 2 wa kanda ya ziwa.
Na ccm ujuwe baada ya uchaguzi wao wa ndani unaokuja kuna bonge la mgawanyiko linatokea.
Wajumbe wa NEC wanapunguzwa kwa 50%
Wale wa CC wanapunguzwa by 25%
Hivyo ujue mwenyekiti ataweka watu wake watupu CC
Na NEC kina Membe na Nape watakatwa
Kina bashe , msukuma watanyimwa ubunge
Bashite ataingia 3 bora, mkuu hajali kama anatakiwa au vipi Atalazimisha
Ukawa itaimarika sana baada hali ya uchumi kama mwelekeo haukubadilika hali itakuwa mbaya sana , kazi zitapotea na hakuna biashara zitazidi kufungwa
Watakao katwa wataingia upinzani na ukawa
Lowasa 2025 ni Mzee wa kimasai hatagombea
Ila ccm kufika 2020 itakua kazi sana maana vijana wengi mhhh jobless , ajira hata ya kujiakiri hamna zaidi ya umachinga
Kilimo hakuna mikopo
Viwanda ni mtihani
2020 Tanzania ndio itashuhudia kukua upinzani kwa nguvu...kila alosoma namba atakitoa
Ccm itabaki na wa vijijini wasio tambua hata kama nyerere amekufa


Yaani CCM itakuwa hoi
Kwahiyo lowassa atarudishiwa chenj? Maana makubaliano angombee mara 2
 

Forum statistics

Threads 1,264,299
Members 486,270
Posts 30,179,486