Pale Katuni inapobeba maudhui mazito | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pale Katuni inapobeba maudhui mazito

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngolinda, Nov 10, 2010.

  1. Ngolinda

    Ngolinda Senior Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF,
    Salaam,

    Katika pitapita zangu mtandaoni nilikutana na Katuni hii. Ukiingalia kwa makini unaweza ukatokwa na mchozi. Si kwa sababu ya kuchinjwa kwa Demokrasia..bali kwa kile kinachowekwa mbadala wa Demokrasia. Waweza kuona kambi mbili: Kambi ya kwanza ni ya haki, usawa na Uungu yaani Godliness na Kambi ya pili ni ya dhuluma, ukandamizaji na nguvu za kuzimu yaani demonic powers (angalia maumbo ya kishetani). Kinachoniuma ni kwamba cartoonist anatuambia kwamba kwa sasa Tanzania yetu tunayoipenda imeangukia mikononi mwa kambi ya pili.

    Ni hisia tu....tutaonana baadaye! 4945701.jpg
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,433
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    iko wapi?,weka tena haionekani
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Yes, kwa watafsiri wa katuni hii inasikitisha sana!....Ndiyo hali ya Tanzania kwa leo.
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,525
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Huyu kamaliza yote!!! Siyo hawa waandishi wetu kama akina maggid!!
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,816
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu kwa hali ilivyo hakukosea kitu...
    Afu hilo jamaa linalocheka $%*(&^%!@#$% ..
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shame on you Judge mpindisha haki, mwenye records za hukumu zake jamani muweke jamvini hawa ma judge wawili Makame na yule msajili maana kama anachakachua bila soni wala haya hizo hukumu zake zilikuaje? na itabidi tuanze kufanya follow up za vizazi vyao :A S angry:
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,309
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    People can think bwana, senks!
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jaji Makame ni mtu wa heshima kwenye taifa hili ametumia nchi muda mrefu...

    Kama kuna mtu hana imani na Jaji makame hamna haja ya kwenda mahakamani kwani huko napo wapo majaji ndio wanaotoa hukumu
     
  9. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 9,808
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    unasema? huyu mzee mwizi kama wezi wengine wowote wale, kaiba, kura, muda mali na furaha ya watanzania!!!!
     
  10. nkombemaro

    nkombemaro Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya ndo democrasia ya tanzania hio tunayohitaji maana tunashindwa kuchukua hatua yoyote hata pale ambapo tunapokonywa wazi.Uchakachuaji wa kura ni wizi mkubwa kuliko hata wa EPA
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    uko sahihi mkuu.....
     
  12. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,466
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hivi ndugu, unaishi dunia gani wewe? Badala ya kukasirika wakati mwingine inabidi kuwaonea huruma viumbe kama wewe !!, maana hata masikini hujui kinachoendelea.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,492
    Likes Received: 3,101
    Trophy Points: 280
    Tumegeuzwa kapu la nyanya...............................
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    does it real potray a true picture of our democracy?

    Personally i find it exagrating the whole issue of democracy and particularly 2010 election
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...