Pale Katuni inapobeba maudhui mazito


Ngolinda

Ngolinda

Senior Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
125
Likes
1
Points
0
Ngolinda

Ngolinda

Senior Member
Joined Apr 12, 2010
125 1 0
Ndugu wana JF,
Salaam,

Katika pitapita zangu mtandaoni nilikutana na Katuni hii. Ukiingalia kwa makini unaweza ukatokwa na mchozi. Si kwa sababu ya kuchinjwa kwa Demokrasia..bali kwa kile kinachowekwa mbadala wa Demokrasia. Waweza kuona kambi mbili: Kambi ya kwanza ni ya haki, usawa na Uungu yaani Godliness na Kambi ya pili ni ya dhuluma, ukandamizaji na nguvu za kuzimu yaani demonic powers (angalia maumbo ya kishetani). Kinachoniuma ni kwamba cartoonist anatuambia kwamba kwa sasa Tanzania yetu tunayoipenda imeangukia mikononi mwa kambi ya pili.

Ni hisia tu....tutaonana baadaye!
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,631
Likes
329
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,631 329 180
iko wapi?,weka tena haionekani
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Yes, kwa watafsiri wa katuni hii inasikitisha sana!....Ndiyo hali ya Tanzania kwa leo.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,489
Likes
3,867
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,489 3,867 280
Huyu kamaliza yote!!! Siyo hawa waandishi wetu kama akina maggid!!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kweli mkuu kwa hali ilivyo hakukosea kitu...
Afu hilo jamaa linalocheka $%*(&^%!@#$% ..
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Shame on you Judge mpindisha haki, mwenye records za hukumu zake jamani muweke jamvini hawa ma judge wawili Makame na yule msajili maana kama anachakachua bila soni wala haya hizo hukumu zake zilikuaje? na itabidi tuanze kufanya follow up za vizazi vyao :A S angry:
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
People can think bwana, senks!
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
87
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 87 145
Jaji Makame ni mtu wa heshima kwenye taifa hili ametumia nchi muda mrefu...

Kama kuna mtu hana imani na Jaji makame hamna haja ya kwenda mahakamani kwani huko napo wapo majaji ndio wanaotoa hukumu
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,499
Likes
4,874
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,499 4,874 280
Jaji Makame ni mtu wa heshima kwenye taifa hili ametumia nchi muda mrefu...

Kama kuna mtu hana imani na Jaji makame hamna haja ya kwenda mahakamani kwani huko napo wapo majaji ndio wanaotoa hukumu
unasema? huyu mzee mwizi kama wezi wengine wowote wale, kaiba, kura, muda mali na furaha ya watanzania!!!!
 
nkombemaro

nkombemaro

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
nkombemaro

nkombemaro

Member
Joined Nov 1, 2010
26 0 0
Ya ndo democrasia ya tanzania hio tunayohitaji maana tunashindwa kuchukua hatua yoyote hata pale ambapo tunapokonywa wazi.Uchakachuaji wa kura ni wizi mkubwa kuliko hata wa EPA
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,347
Likes
1,303
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,347 1,303 280
Ya ndo democrasia ya tanzania hio tunayohitaji maana tunashindwa kuchukua hatua yoyote hata pale ambapo tunapokonywa wazi.Uchakachuaji wa kura ni wizi mkubwa kuliko hata wa EPA
uko sahihi mkuu.....
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,673
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,673 187 160
Jaji Makame ni mtu wa heshima kwenye taifa hili ametumia nchi muda mrefu...

Kama kuna mtu hana imani na Jaji makame hamna haja ya kwenda mahakamani kwani huko napo wapo majaji ndio wanaotoa hukumu
Hivi ndugu, unaishi dunia gani wewe? Badala ya kukasirika wakati mwingine inabidi kuwaonea huruma viumbe kama wewe !!, maana hata masikini hujui kinachoendelea.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
Tumegeuzwa kapu la nyanya...............................
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Mkuu,
does it real potray a true picture of our democracy?

Personally i find it exagrating the whole issue of democracy and particularly 2010 election
 

Forum statistics

Threads 1,235,650
Members 474,678
Posts 29,229,600