Pakistan Yakataa kumtoa kwa USA Daktari aliyetoboa siri ya alipo Sheikh Osama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pakistan Yakataa kumtoa kwa USA Daktari aliyetoboa siri ya alipo Sheikh Osama

Discussion in 'International Forum' started by Kinyungu, Feb 7, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,521
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Mamlaka nchini Pakistan imekataa ombi la USA la kumtoa Dr. Shakil Afridi ambaye ndiye aliyetoa siri alipo Sheikh Osama Bin Laden na hivyo kupelekea kuuwawa na majeshi maalum ya USA.

    Pakistan has rejected an American bid for the release of Shakil Afridi, the doctor who helped the Central Intelligence Agency establish Osama bin Laden's whereabouts in the successful US raid to kill the al-Qaeda leader on Pakistani soil. Branded a "friend" by US lawmakers who want to give him citizenship, and a "national criminal" by the commission probing the incident, Afridi faces a possible trial for treason - and the death penalty

    Asia Times Online :: Pakistan snubs US over Osama informer
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,829
    Likes Received: 19,349
    Trophy Points: 280
  3. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kumbe shekhe osama alisalitiwa na huyo jamaa!!
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli adui hatoki mbali...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,313
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,829
    Likes Received: 19,349
    Trophy Points: 280
    Huyo ni kiboko, hata ile "Blood Diamond" ni yeye aliyoitengeneza orijino documentary yake ambayo hollywood wakainunuwa rights za kutengeneza movie. M google Ishmahil Blagrove ana ogea mambo mengi tena wazi na approach ya kipekee, huyo ni mwanaharakati wa hali ya juu.
     
Loading...