Pafyumu nzuri kwa mwanaume

wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
11,752
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
11,752 2,000
Kumbuka perfume nzuri ni ile inayomfanya mtumiaji kujisikia vizuri, kuongeza confidence na uchangamfu, na kusaidia kuexpress haiba na mood yake. Kwa hiyo natakiwa kuchagua the best and right one.

Mimi naomba kujua ni pafyum zipi nzuri za kiume?

Msaada tafadhari
Tumia emotion mkuu ni nzuri sana naitumia huu ni mwaka wa nane
 
everythingood

everythingood

Member
Joined
Feb 20, 2017
Messages
95
Points
125
everythingood

everythingood

Member
Joined Feb 20, 2017
95 125
royale by rasasi 35000
blue by rasasi 30,000
ocean by lonkoom(100mls) 20,000
forever by lonkoom (100mls) 20,000
sitti al habaieb (100mls)30,000/=
8181 men (30mls)13000/=

0626309195
 
ms_mimi

ms_mimi

Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
94
Points
250
ms_mimi

ms_mimi

Member
Joined Jun 23, 2017
94 250
Karibu me nauza perfume nzuri tu na Og kwa jinsia zote mbili na niko na offer ya bei kwa punguzo la bei hadi 30%.. Ukihitaji kuziona wasiliana na mimi watsapp kwa simu nambae0672416294.
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
6,263
Points
2,000
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
6,263 2,000
watu wengi waongo humu ndani. watakupoteza tu. wanatafuta majina ya designer mbalimbali wanajidai ndo wanatumia perfumes hizo na wakati asilimia 90 si kweli wanapotosha. we nenda duka la perfume. waambie nina tsh 50,000 naombeni mnioneshe perfume ambazo zinaenda na bei hiyo. watakuoa utajaribu utachukua unayoipenda. hapa wengi watakudanganya danganya tu hamna kitu cha maana utapata.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,931
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,931 2,000
watu wengi waongo humu ndani. watakupoteza tu. wanatafuta majina ya designer mbalimbali wanajidai ndo wanatumia perfumes hizo na wakati asilimia 90 si kweli wanapotosha. we nenda duka la perfume. waambie nina tsh 50,000 naombeni mnioneshe perfume ambazo zinaenda na bei hiyo. watakuoa utajaribu utachukua unayoipenda. hapa wengi watakudanganya danganya tu hamna kitu cha maana utapata.
Wewe unatumia ipi?
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
9,229
Points
2,000
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
9,229 2,000
royale by rasasi 35000
blue by rasasi 30,000
ocean by lonkoom(100mls) 20,000
forever by lonkoom (100mls) 20,000
sitti al habaieb (100mls)30,000/=
8181 men (30mls)13000/=

0626309195
Mkuu nilikuwa natumia issey miyake nikiwa dar tangu nihamie huku wanging'ombe nimeikosa, kama unazo bainisha bei zako na namna ya kunifikishia mzigo.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
9,229
Points
2,000
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
9,229 2,000
royale by rasasi 35000
blue by rasasi 30,000
ocean by lonkoom(100mls) 20,000
forever by lonkoom (100mls) 20,000
sitti al habaieb (100mls)30,000/=
8181 men (30mls)13000/=

0626309195
Mkuu nilikuwa natumia issey miyake nikiwa dar tangu nihamie huku wanging'ombe nimeikosa, kama unazo bainisha bei zako na namna ya kunifikishia mzigo.
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
676
Points
500
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
676 500
Energetic perfume ndio ninayo itumia since kitambo ingawa now fake nyiiingi, ingawa Luna wapemba pale Kkoo wanauza og asee.
 

Forum statistics

Threads 1,336,636
Members 512,670
Posts 32,546,221
Top