Padri mtarajiwa anahoji kuhusu Mahusiano Mapenzi na Urafiki wenu

bonem

JF-Expert Member
Apr 22, 2015
270
225
Habari zenu ndugu zangu wapendwa.

Naendelea na maandalizi ya upadri ila nikijua kuwa ninyi ni sehemu ya waumini wangu napenda kuhoji
mnaufurahia uhusiano na urafiki wenu?

Katika mahusiano mapenzi na urafiki wenu mnamshirikisha Mungu kwa kiasi gani? Mnamshirikishaje?

Mnapata ushauri wa viongozi wenu wa kiroho juu ya mahusiano yenu? Mnafuata miongozo yao?

Mna dukuduku kuhusu mahusiano mapwnzi na urafiki wenu? Padri wenu mtarajiwa nimerejea hapa.
 

mercky

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
540
225
Bwanaaaaa awe nanyiiiiiiii! Awe pia namiiiiiii!! Hahaha we wataka kuoa kwanza?? Kama upo kwenye fungu la uoaji watakiwa kujua ila kama ni padiriii nendaaa kwa church utapewa elimuu zaidi or mtafute mr mihogo atakusaidiaaaaa
 

bonem

JF-Expert Member
Apr 22, 2015
270
225
Bwanaaaaa awe nanyiiiiiiii! Awe pia namiiiiiii!! Hahaha we wataka kuoa kwanza?? Kama upo kwenye fungu la uoaji watakiwa kujua ila kama ni padiriii nendaaa kwa church utapewa elimuu zaidi or mtafute mr mihogo atakusaidiaaaaa
umejibu swali lipi kati ya hayo niliyouliza???
 

PetCash

JF-Expert Member
Mar 20, 2012
1,994
2,000
We baba paroko padri wewe! Unafanya nini humu kama si kumtafuta shetani ili akujaribu?
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
5,112
2,000
nakushauri tembelea jukwaa la wakubwa, utajifunza mengi sana huko
 

Tata

JF-Expert Member
Dec 3, 2009
5,616
2,000
Ndugu Padri mtarajiwa huku hutapata majibu ya maswali yako uliyouliza. Sana sana watu wenye pepo wachafu watakuja kuchafua hali ya hewa muda siyo mrefu.
 

bonem

JF-Expert Member
Apr 22, 2015
270
225
Ndugu Padri mtarajiwa huku hutapata majibu ya maswali yako uliyouliza. Sana sana watu wenye pepo wachafu watakuja kuchafua hali ya hewa muda siyo mrefu.
ni kazi yangu kupambana na huyo pepo kwa hiyo siwezi kuondoka labda hao watu wabadilike. umenielewa???
 

Tata

JF-Expert Member
Dec 3, 2009
5,616
2,000
ni kazi yangu kupambana na huyo pepo kwa hiyo siwezi kuondoka labda hao watu wabadilike. umenielewa???
Ndugu padri wewe ungeanza tu na mapambano dhidi ya mapepo haya maswali yako hutapata jibu la maana humu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom