Uchaguzi 2020 Padre wa Kanisa Katoliki aliyeomba Ubunge huko Kagera kupitia CCM asimamishwa rasmi kuendelea na wito

GUSSIE

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
3,047
2,000
Tanzania haina Kadinali bado. Ruwaichi ni Askofu mkuu. Pia bado Pengo hajaagwa kwa misa takatifu!
Mkuu Pengo ndie kardinali bado,amestaafu uaskofu wa jimbo la dsm

Vikao vya makadinali vikiwepo anahudhuria Pengo vatikan
 

Lugumgya

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
590
1,000
Usilinganishe Masheikhe na vitu vya kipumbavu. We unaamini aliyeandika barua ameshirikisha ubongo wake mtu hajulikan halipo alaf anagombea, Ameandika barua ya kuacha kazi alaf Ameachishwa upadre anaandikiwa barua ili wawasiliane. Askofu anakosa namba ya Padre wake , anakosa email ya Padre wake
Kiongozi udini hauwez kukusaidia chochote! Ila dini inaweza kukusaidia kuwa mvumilivu, muungwana na mwenye staha! Udini unafarakanisha! Sheikh na Mapdre wote ni Watumishi wa Mungu!
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
11,493
2,000
Mbona barua inasema aliacha kazi kwa hiari yake mwenyewe. Habari ya kufukuzwa inakuja vipi. Mara nyingine muache kujitoa ufahamu nyie nyumbu. Hiyo kimsingi ni barua ya taarifa na kuthibitisha jamaa kuacha kazi. Pia kila mty anao uhuru wa kuishi atakavyo. Hata kadinali anaweza kuamua kubadilisha mwelekeo wa maisha yake.
Kumbe hujui hata kusoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom