Uchaguzi 2020 Padre wa Kanisa Katoliki aliyeomba Ubunge huko Kagera kupitia CCM asimamishwa rasmi kuendelea na wito

Congo

JF-Expert Member
Mar 13, 2008
1,638
2,000
kuanzia miaka ya 80 papa yohane paulo 2 aliweka sheria kuzuia waklero kushiriki kwenye mambo ya kisiasa.Hivyo hairuhusiwi kabsa mkuu. Rejea tukio ambalo papa alimwonya hadharani padre mmoja huko nicaragua miaka hiyo.
Kama ni hivyo. Sawa. Sina ubishi maana nahitaji kuelemika pia.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
50,550
2,000
MKuuu MWOMBE RADHI SIO BANA YULE N MWANAUME ATAKUWAAJE NA MABWANA TENA
Mathayo : Mlango 6
24 Hakuna mtu awezaye kutumikia mabwana wawili; kwa maana atamchukia huyu, na kumpenda huyu; ama atashikamana na huyu, na kumdharau huyu. Hamwezi kumtumikia Mungu na mali.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
50,550
2,000
Luka : Mlango 16
13 Hakuna mtumishi awezaye kutumikia mabwana wawili; kwa maana, ama atamchukia huyu na kumpenda huyu, ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu. Hamwezi kumtumikia Mungu na mali.Sheria na Ufalme wa Mungu
 

1954

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
7,861
2,000
Mbona barua inasema aliacha kazi kwa hiari yake mwenyewe. Habari ya kufukuzwa inakuja vipi. Mara nyingine muache kujitoa ufahamu nyie nyumbu. Hiyo kimsingi ni barua ya taarifa na kuthibitisha jamaa kuacha kazi. Pia kila mty anao uhuru wa kuishi atakavyo. Hata kadinali anaweza kuamua kubadilisha mwelekeo wa maisha yake.
Ndugu yangu Mambo ya dini yaache...comment yako ni mbaya kabisa...usi-comment kwa Mambo usiyoyajua...upadre siyo kazi..
 

Aisy

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
293
1,000
Ukiwa askofu mkuu wa jimbo katoliki dar lazima uwe cardinal refer kwa cardinal aliyepita kabla ya pengo
Haipo hiyo sema tu Tz imetokea coincidence.
Na inawezekana asitokee cardinal baada ya Pengo katika Tz akachaguliwa from nchi nyingine.
So just jua sio kila nchi Ina Cardinal
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom