P. Funky akimbia kupima "ngoma"


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,019
Likes
8,875
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,019 8,875 280
PRODUZA wa musiki wakizazi kipya nchini paulmathew a.k.a Pfunky hivi karibuni amedaiwa kukimbia vipimo vya vvu
tukio hili lilitokea mjini mwanza katika ziara ya kuwasaka washiriki wa bongo star search.mmoja wa majaji aliokuwa nao siku ya tukio waliambizana kwenda wote kwenye kupima ""NGOMA"" ikiwa ni moja ya kuhamasisha washiriki wa shindano hilo kupima ///// kwa hiari yao. baada ya kuafikiana waliongozana pamoja hadi sehemu maalum ya kupimia na wakiwa katika eneo hilo zoezi hilo lilianza mara moja wakati issue ikiendelea gafla majani aliingia mitini huku akiwwa ameweka simu yake sikioni akielekea pembeni kana kwamba anaongea na simu kumbe ndio anaanza,..majaji wenzake walipokamilisha walianza kumtafuta bila mafanikio na kuamua kuondokawakiwa na majibu yao sirini na mkononi....mara walipofika hapo walimkuta pfunky akiwa amesimama pembeni huku akiongea na mtu asiyefahamika kwa njia ya simu alipomaliza mmoja wa majaji alimtupia swal la mkononi kulikoni hukupima ....akajibu""NILIPIGIWA SIMU NA MSHIKAJI WANGU MMOJA NIKAAMUA KUJA KUONGELEA HUKU HOTELINI....alipotafutwa kwenye simu pfunky alisema mi sikukimbia ila nilikuwa na maongezi na mtu mmoja muhimu sana kwenye shuguli zangu....
Mi niko safi sina NGOMA...............
Tuna mtakia kila la kheri PFUNKY siku nyingine ashiriki na wenzake
 
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2008
Messages
3,451
Likes
37
Points
145
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2008
3,451 37 145
That is a very personal decision, na kama hataki aseme tu, tutamuelewa.Na kukataa haina maana una ngoma.

Kama ni kweli sababu ilikuwa simu simu kashazungumza nayo, aende kupima.

Tupac alikataa kupimwa ngoma akafa na risasi.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Wala si kosa wala ajabu mtu kupima ngoma! Ni uamuzi mzuri.
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,858
Likes
106
Points
160
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,858 106 160
.....I Will Run Too, Kama SIJAAMUA kupima!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,019
Likes
8,875
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,019 8,875 280
.....I Will Run Too


I like dat
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,019
Likes
8,875
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,019 8,875 280
tena with unknown killometre
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
hivi ukishapima na kupata majibu ndio unaanza kuishi kwa matumaini eheee? unatakiwa uwe na matumaini kabla hujapima na hivyo hakuna haja ya kupima kwa nguvu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Wala si kosa wala ajabu mtu kupima ngoma! Ni uamuzi mzuri.
PFunky amefanya vyema kuliko kukatisha tamaa kwa kukimbia majibu au kuzimia akipata majibu!!! Sababu ni nyingi lakini hakuwa na haja ya kufuata mkumbo kwasababu ya promosheni au kampeni moreover vijana wengi wasanii wanaishi katika mazingira hatarishi na hivyo suala la kupima soo linakuwa gumu kama nini

--- testing is only useful if councelling was done properly --inaonyesha ushauri nasaha haukuingia

Kupima ukimwi ni jambo la hiari, linahitaji maandalizi sahihi

Maybe next time atakuwa tayari
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Kwa kuwa ni siri kabisa haina haja kukimbia VIH testing
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,615
Likes
31,061
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,615 31,061 280
Mara ya kwanza kupima, lazima presha inapanda presha inashuka.

Ila ukishapima mara moja tu, basi ujue nidhamu ya uoga inakuondoka.

Kila mara unataka kupima tena, na tena.

Nimegundua kwenye kupima jinsia ya KIKE huwa hawana nidhamu ya uoga hata kidogo
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
207
Likes
144
Points
60
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
207 144 60
Write your reply...Omba yasikukute
 
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,372
Likes
3,055
Points
280
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,372 3,055 280
Mara ya kwanza kupima, lazima presha inapanda presha inashuka.

Ila ukishapima mara moja tu, basi ujue nidhamu ya uoga inakuondoka.

Kila mara unataka kupima tena, na tena.

Nimegundua kwenye kupima jinsia ya KIKE huwa hawana nidhamu ya uoga hata kidogo
Vile vipimo havizoeleki hata itokee umepima january hii ikifika February mda wa kupima lazima mapigo ya Moyo yaongezekee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,603
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,603 280
Okay vipi kasharudi kutoka Mwanza?
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
309
Likes
223
Points
60
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
309 223 60
atakuwanakula nyama sana........
Thimbaaaaaaaaaaaaaa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
894
Likes
507
Points
180
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
894 507 180
zoezi la ufukuaji makaburi linaendelea tunaomba ushirikiano
wenu wakuu
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,401