P - Funk Majani kama ulilipwa mil 100 na ukamdhulumu Profesa J kwanini unataka iwe siri ?

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
1,914
2,000
Hakuna mtu aliedhulumiwa

P funk anamiliki biti

Profeaor jay anamiliki vocal tu (sauti yake kwenye wimbo)

Kilichotumika ni biti tu.

Chameleone alidanganya hilo biti ni lake kwa hio akalipwa pesa kidanganyifu.

P funk akapigania haki yake akalipwa hio hela badala ya jose chamaeleone ambae alitaka kumtapeli mmiliki

Ila tu labda huenda professor jay hakuelezea vizuri kwa hio p funk akadhani jay alitaka nae apewe gawio kwenye biti ambalo hahusiki nalo.
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
15,613
2,000
P-Funk kashindwa kulea mototo wake kwenye maadili mema ndio ataweza argument zenye akili,leo hii eti anasema Paula anatafuta laana eti anamwachia Mungu,cunt kabisa.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
56,267
2,000
P-Funk kashindwa kulea mototo wake kwenye maadili mema ndio ataweza argument zenye akili,leo hii eti anasema Paula anatafuta laana eti anamwachia Mungu,cunt kabisa.
Mkuu ukizaa na mwanamke mwenye mambo mengi,umjini,anayeendekeza starehe
Hapo kuna shuguli kubwa

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom