Owner wa Mzalendo pub afariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Owner wa Mzalendo pub afariki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tusker Bariiiidi, Aug 19, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimepatwa na mshituko mkubwa...,baada ya kupokea habari za msiba mzito katika sekta ya burudani,mmiliki wa Mzalendo Pub Millenium Towers Ndugu yetu Costa Mowo hatunaye tena..., Costa amefariki ghafla leo katika hospital ya KCMC Moshi kwa kuugua ghafla kwa shinikizo la damu "low pressure" alikuwa mtu wa watu
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    TB,
    Poleni sana kwa msiba. Mola ampumzishe pema peponi marehemu.
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,443
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nimezipokea habari za kifo cha mshikaji Costa ambaye ni owner wa Mzalendo Pub pale Millenium tower kwa huzuni kubwa. Yaani hata sina la kusema isipokuwa kumshukuru Mungu kwani ndiye mjuzi wa yote..
    Mungu amlaze mahala pema peponi - Amin..
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Sisi sote kaka... Jamaa alikuwa mtu mwema sana Mzalendo Pub ilileta mapinduzi makubwa katika burudani!!! Pub yake ilikuwa classic...
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nini kimetokea? Ni yule mshikaji mrefu mwembamba?
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    pole kwa kufiwa shekhe
    Mungu ashukuriwe kwa kila jambo
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    atakuwa amekwenda na pub yake?
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,443
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hapana mfupi kiasi mng'avu nadhani ana asili toka kanda za juu kama sikosei..
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Duh poleni wafiwa na patrons wa Mzalendo pub....
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,416
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nawapa Pole Wanafamilia na Marafiki.
    R.I.P.

    Steve Dii
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    Rip
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,443
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka mara ya mwisho naongea na marehemu alikuwa amejiandaa kugombea Ubunge au Udiwani somewhere mkoani Singida. Na kama mjuavyo Mzalendo Pub ndio kwanza ime pick na kuwa lounge ya vijana wa mjini, mara habari hii...
    Duh, ama kweli binadamu sii kitu..
     
  13. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    r.i.p. Costa
     
  14. Mtoto wa Kishua

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 819
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    R.I.P Costa .

    Ndio huyu alikua ana onya marafiki zake wa karibu anao wajali baada ya kutembea na wadada wazuri wa mjini ,kuwa yeye kaisha pita kwahiyo wawakalie mbali hao wadada ?
     
  15. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,573
    Likes Received: 18,468
    Trophy Points: 280
    RIP COSTA MOWO,
    Wanamuzlendo wote poleni.
     
  16. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,002
    Trophy Points: 280
    RIP Costa
     
  17. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah poleni sana wafiwa na wapenzi wa burudani
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu awatie ujasiri wafiwa kipindi hiki kigumu cha msiba.

    R.I.P
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nawapa pole wafiwa katika kipindi hiki kigumu Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi amina.
     
  20. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,989
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mzalendo Pub Owner....This is tragedy for all funs wa ku party mujini....
     
Loading...