Outstanding Performance


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
KIKOSI cha wachezaji 16 wa soka walio chini ya umri wa miaka 17, ‘Copa Coca-Cola Dream Team’, waliopatikana kupitia fainali za taifa katika michuano ya Copa Coca-Cola, juzi walifanikiwa kutwaa ubingwa wa mashindano maalumu yaitwayo Coca-Cola Inter-Tournament yaliyofikia tamati juzi, nchini Brazil.
Mashindano hayo yaliyokwenda sambamba na mafunzo, yalifanyika katika kituo cha michezo cha Brazil cha BSA, kinachomilikiwa na kocha maarufu, Alberto Pereirra, yalifanyika katika Uwanja wa Maracana yakishirikisha vijana wa umri huo kutoka nchi mbalimbali.
Timu hiyo iliyo chini ya makocha - Mbrazili Marcio Maximo na Marsh Sylvestre - katika mechi ya kwanza iliifunga Peru mabao 5-0, hivyo kutinga hatua ya robo fainali.
Katika hatua hiyo, vijana hao walitoka sare ya bila kufungana na Chile kabla ya kuitungua Argentina 2-0 katika mechi ya nusu fainali, hivyo kufanikiwa kufika fainali ya mashindano hayo.
Juhudi za vijana hao hazikuishia hapo, kwani walizidi kujituma hata katika mechi ya fainali dhidi ya Chile na kufanikiwa kuwafunga bao 1-0 na kutwaa ubingwa wa mashindano hayo ya kimataifa.
Keep it up!
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
Habari nzuri kama hizi kwenye nchi yetu yenye mabaya mengi zingepaswa zitoke magazetini angalau kuwapa watu tabasamu. Congra boys.
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Sasa linganisha maandalizi ya hawa vijana na ile SHORTCUT ya kutuletea kocha kutoka nje kufundisha Taifa stars.
Kuna mwanajeshi nilimwona akihojiwa kwenye TV wiki chache zilizopita. Huyu bwana anafundisha vijana wadogo NIDHAMU pamoja na kucheza mpira. (Huyu jamaa ana elimu ya michezo kutoka chuo kikuu). Kabla nilidhani wataalam kama huyu mwanajeshi hawapo nchini. Sijui nani alitoa ushauri kwamba tuanze kwanza kumleta kocha kutoka nje.





.
 
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
407
Likes
4
Points
0
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
407 4 0
Sasa linganisha maandalizi ya hawa vijana na ile SHORTCUT ya kutuletea kocha kutoka nje kufundisha Taifa stars.
Kuna mwanajeshi nilimwona akihojiwa kwenye TV wiki chache zilizopita. Huyu bwana anafundisha vijana wadogo NIDHAMU pamoja na kucheza mpira. (Huyu jamaa ana elimu ya michezo kutoka chuo kikuu). Kabla nilidhani wataalam kama huyu mwanajeshi hawapo nchini. Sijui nani alitoa ushauri kwamba tuanze kwanza kumleta kocha kutoka nje.





.
Kwani hao vijana wanafundishwa na nani?
kama siyo kocha wa kigeni?
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
kuna baadhi ya waandishi wanasema ni maximo wengine Marsha wengine wote wawili, ili mradi tu wanaandika wanachojisikia ili kupotosha umma wa wanganyika.
Sasa huyu kocha.
Swli ni kuwa ni kuwa je viongozi na wapenzi wa huo mchezo mko tayari kuwatunza hawa vijana hadi waingie timu ya taifa?
Manake msianze: serikali itusaidie, mara viongozi wa taifa sijui nini.
swala libaki kwa wapenzi wa mchezo wenyewe, ili mpate raha zenu, shughulikieni watayarishaji wa raha zenu.
Mbona hatusikii mamisi wakiomba msaada serikalini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,219
Members 475,501
Posts 29,281,880