Out of Touch: Madhara ya kusafiri mara kwa mara?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Nyumbani ni shwari. Mnaweza kusikia mengi ya siasa kupitia magazetini, lakini mwaka huu ni mwaka wa siasa. Mtasikia mengi ya kisiasa, lakini msiwe na wasiwasi, nchi yetu ni shwari - Kikwete (akizungumza na wanafunzi wa kiTZ huko Uturuki)
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Nchi ni shwari kwa sababu yeye anapata pesa ya walipa kodi na kufanya shopping za nguvu huko ughaibuni. Ingekuwa siyo shwari angekuwa magogoni kwa sababu kusingekuwa na fweza ya kutumbua.
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
He he!

Dodoma ni shwari. Vijana wanafanya kazi vizuri.
Chama chenu kiko shwari....
Yeah, yeah

Hivi kwani mtu lazima uwe diplomatic kila saa?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
Kuta za ndege zimempumbaza. He even dont know what is going on in his own country.
 
P

p53

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
615
Likes
18
Points
35
P

p53

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
615 18 35
Wakuu kuweni fair sometimes yaani nyinyi Rais asicheke asinune.Akisema tabu,akikaa kimya tabu.Duuh!
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Mwanakijiji hayo siyo madhara ya kuwa out of touch. The guy is very much in touch with reality ndio maana anapiga hiyo propaganda/pr. He is only alienated from real people!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,917
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,917 280
Nyumbani ni shwari. Mnaweza kusikia mengi ya siasa kupitia magazetini, lakini mwaka huu ni mwaka wa siasa. Mtasikia mengi ya kisiasa, lakini msiwe na wasiwasi, nchi yetu ni shwari - Kikwete (akizungumza na wanafunzi wa kiTZ huko Uturuki)
Hata kile kikao cha NEC kilichofanyika mpaka usiku wa mamne mambo yalikuwa shwari kabisa na huo muda tuliongeza kwa kamati ya Mwinyi mambo ni shwari tu. Kuhusu mafisadi...wote ni shawri tu wanaendelea kupeta na hata Kiwira ni shwari tu tutamlipa Mkapa bilioni 17 zake na kisha kuirudisha Serikalini. Richmond nayo ni shwari tu yule best wangu RA bado anapeta tu akijiandaa na kampeni za 2010. Kuhusu rasilimali zetu mambo ni shwari tu, "wachukuaji" bado wanachukua 97% ya mapato na kutuachia sisi 3% hii inatutusha kabisa.

Kwa hiyo kama mtakavyoona nchi yote ni shawri kabisa! :confused:

Usanii wa kutisha!
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Wakuu kuweni fair sometimes yaani nyinyi Rais asicheke asinune.Akisema tabu,akikaa kimya tabu.Duuh!
Si hivyo p53 (by the way which tumour are you preventing? - inside joke)

Ni kwamba Rais ametuangusha wengi tuliokua na matumaini mengi kwake.
Hasa mimi. Mwanzoni alikua ananisisimua kwa ari yake. Sasa hivi, mh!

Mimi ninachosema ni hivi, kwa nini asiwe mkweli aawambie tu wananchi hali ya kisiasa ni hivi na vile, na sio kusema ni shwari wakati sote twajua sio. Hayo mambo ya "kila kitu shwari" ni ya kusema kwa watu wa nje, watoto wa nyumbani unawaambia ukweli bwana
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Zenji shwari, Kyela shwari, Manzese shwari, Musoma shwari!!

Nadhani alichokuwa anataka kusema ni - "Bongo tambarare" ila akasita tu kidogo!
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
swaga za bongo tambarare anajua zilishapitwa na wakati....almanusura aseme bongo mbarrtata. Hii swaga aliinasa alipohudhuria tamasha la zinduka.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Wakuu kuweni fair sometimes yaani nyinyi Rais asicheke asinune.Akisema tabu,akikaa kimya tabu.Duuh!
Unafikiri kwanini kuna nchi zimeendelea mpaka kuweza kutulemaza sisi kwa kutegemea misaada yao? Unafikiri wananchi wao wana simile na viongozi?? Jinsi Waafrika tulivyo na tamaa na kujawa ujinga mwingi, tusipoamka sasa hivi na kuwakomalia hawa wanaochukua fomu na kuomba kutuongoza unafikiri tutafikia hata nusu ya matamanio yetu??

Pamoja na mafanikio yake ya kuhesabika kwenye baadhi ya mambo, ukweli unabakia palepale, Mh. Rais wetu ni bitoo fulani hivi na anapenda kukata mbuga kichizi, jambo ambalo si baya hata kidogo kwa mtu binafsi tu au mfanyabiashara fulani hivi. Ila tatizo na manung'uniko mengi yanatokana na cheo cha huyu ndugu yetu na mzazi; Ni Mh. Rais wa Jamhuri ya Tz! Tunamhitaji nyumbani. Sote tukiamua kukaa kimya, hachelewi kufunga safari za miezi 3 au 6 Thailand bila kugeuza home. oooh hoh!
 
P

p53

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
615
Likes
18
Points
35
P

p53

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
615 18 35
Si hivyo p53 (by the way which tumour are you preventing? - inside joke)

Ni kwamba Rais ametuangusha wengi tuliokua na matumaini mengi kwake.
Hasa mimi. Mwanzoni alikua ananisisimua kwa ari yake. Sasa hivi, mh!

Mimi ninachosema ni hivi, kwa nini asiwe mkweli aawambie tu wananchi hali ya kisiasa ni hivi na vile, na sio kusema ni shwari wakati sote twajua sio. Hayo mambo ya "kila kitu shwari" ni ya kusema kwa watu wa nje, watoto wa nyumbani unawaambia ukweli bwana
Kweli mkuu ameangusha wengi na mimi ni mmojawapo niliyeweka matumaini mengi sana kwake.Lakini sasa mkuu naona kama yamezidi.Nisingependa kumtetea lakini ifike mahali tumpe pumzi kidogo na yeye hasa kwa mambo madogomadogo kama haya.Yaani seriously speaking Rais awaambie hao vijana wa Uturuki tulikuwa na mzozo kwenye CC au NEC,nchi yenu sasa hivi hali si shwari,inayumba,nusura wajumbe wakamatane mashati,tuna makundi CCM nk nk kwa mfano.Hivi kweli ina make sense hii wakuu?
Which tumor mi protecting??hahaha twende jf doctor tukakate madude mkuu!
 
P

p53

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
615
Likes
18
Points
35
P

p53

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
615 18 35
Unafikiri kwanini kuna nchi zimeendelea mpaka kuweza kutulemaza sisi kwa kutegemea misaada yao? Unafikiri wananchi wao wana simile na viongozi?? Jinsi Waafrika tulivyo na tamaa na kujawa ujinga mwingi, tusipoamka sasa hivi na kuwakomalia hawa wanaochukua fomu na kuomba kutuongoza unafikiri tutafikia hata nusu ya matamanio yetu??

Pamoja na mafanikio yake ya kuhesabika kwenye baadhi ya mambo, ukweli unabakia palepale, Mh. Rais wetu ni bitoo fulani hivi na anapenda kukata mbuga kichizi, jambo ambalo si baya hata kidogo kwa mtu binafsi tu au mfanyabiashara fulani hivi. Ila tatizo na manung'uniko mengi yanatokana na cheo cha huyu ndugu yetu na mzazi; Ni Mh. Rais wa Jamhuri ya Tz! Tunamhitaji nyumbani. Sote tukiamua kukaa kimya, hachelewi kufunga safari za miezi 3 au 6 Thailand bila kugeuza home. oooh hoh!
Ndiyo mkuu nakubaliana nawe unaposema Mh.Rais apunguze safari zisizo za lazima ili ashughulikie matatizo ya nyumbani,kumbe siyo kwenda kutoa siri za vikao kwa vijana wa Uturuki!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kweli mkuu ameangusha wengi na mimi ni mmojawapo niliyeweka matumaini mengi sana kwake.Lakini sasa mkuu naona kama yamezidi.Nisingependa kumtetea lakini ifike mahali tumpe pumzi kidogo na yeye hasa kwa mambo madogomadogo kama haya.Yaani seriously speaking Rais awaambie hao vijana wa Uturuki tulikuwa na mzozo kwenye CC au NEC,nchi yenu sasa hivi hali si shwari,inayumba,nusura wajumbe wakamatane mashati,tuna makundi CCM nk nk kwa mfano.Hivi kweli ina make sense hii wakuu?
Which tumor mi protecting??hahaha twende jf doctor tukakate madude mkuu!
Mkuu wewe huchezi michezo ya ushindani nini? Siasa ni mchezo mchafu. Kama tunataka maendeleo kutokana na bidii za viongozi wetu, hatuna budi kushindilia magoli pale wanapolegea. We have to keep them on their toes, all the time that is, else they'll fail us all!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Wakuu kuweni fair sometimes yaani nyinyi Rais asicheke asinune.Akisema tabu,akikaa kimya tabu.Duuh!
well.. akisema aseme mambo yenye mantiki akinunua anuniane na mkewe siyo na taifa, akicheka acheke kwenye vyenye kuchekesha... vinginevyo.. kama wanavyosema ukikaa kimya watu wanaweza kufikiria una hekima!
 
P

p53

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
615
Likes
18
Points
35
P

p53

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
615 18 35
well.. akisema aseme mambo yenye mantiki akinunua anuniane na mkewe siyo na taifa, akicheka acheke kwenye vyenye kuchekesha... vinginevyo.. kama wanavyosema ukikaa kimya watu wanaweza kufikiria una hekima!
Well...mantiki ni kusema yale tu ungependa uyasikie,mantiki ni yale yenye kupendeza mbele ya macho yako tu,mantiki ni kuwaambia vijana wa uturuki migogoro ya CCM,mantiki....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,975
Likes
46,659
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,975 46,659 280
Wakuu kuweni fair sometimes yaani nyinyi Rais asicheke asinune.Akisema tabu,akikaa kimya tabu.Duuh!
Wewe umesahau? Mwenzio hata akimpa dogo peremende watu wanambebea bango.....either way, he's damned if he doesn't, he's damned if he does (whatever that may be)....it just comes/goes with the territory
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
Ndiyo mkuu nakubaliana nawe unaposema Mh.Rais apunguze safari zisizo za lazima ili ashughulikie matatizo ya nyumbani,kumbe siyo kwenda kutoa siri za vikao kwa vijana wa Uturuki![/QUOT

Hivi kazi ya Membe ni ipi exactly! In the last four years, Kikwete has made way more news in the International Scene than Membe...Jamaica and many others Membe could have easily handled...nini kimfukuzacho Raisi wetu??
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Wewe umesahau? Mwenzio hata akimpa dogo peremende watu wanambebea bango.....either way, he's damned if he doesn't, he's damned if he does (whatever that may be)....it just comes/goes with the territory
Bado unatetea tu u-candyman, na wewe ulipewa pipi nini?
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,096