Our learned brother Tundu Lissu in fluent English

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,196
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,196 2,000
Simba wa Yuda anaunguruma!

Anatema madini muhimu sana kuhusu katiba hii inayotugharimu.

Majibu aliyojibu kuhusu kinachoitwa vita ya rushwa na ufisadi, ni majibu yanayoonyesha yuko smart kiasi gani kichwani.

Ni kweli huwezi kusema unapambana na rushwa huku Bunge,Media na Wanasiasa/whistleblowers umeviziba midomo.

Vita ya aina hii inaelewaka na kushangiliwa na watu wenye uelewa mdogo tu wa mambo.

Wajinga hawawezi kmuelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,357,572
Members 519,057
Posts 33,150,902
Top