Our 5th Anniversary


funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,835
Likes
3,724
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,835 3,724 280
Siku kama ya leo ndio ilikuwa siku yangu ya harusi with my beatiful, lovely wife . Siwezi kuisahau hii siku kubwa na ya furaha ktk maisha yangu yote. Kila nikikumbuka kiapo pale kanisani machozi ya furaha unilenga lol, I love u my wife and thanks Lord for the lovely kids

I want to share with u JF Members hii siku maalum ya maisha yetu na my lovely wife wangu by having the lyrics of my wedding song ALWAYS by ANTLANTIC STARR (unaweza kudownload na kuusikiliza ukipenda)

Girl you are to me, all that a woman should be
And I dedicate my life to you always
The love like yours is grand
It must have been sent from up above
And I know you'll stay this way, for always

And we both know, that our love will grow
And forever it will be you and me, hey
Ooh, your life is sun chasing all the rain away
When you come around you bring brighter day
You're the perfect one for me and you forever we'll be
And I will love you so for always

Come with me my sweet let's go make a family
And they will bring us joy, for always
Oh boy, I love your soul
I can't find enough ways to let you know
But you can be sure of course, for always

And we both know, that our love will grow
And forever it will be you and me, hey
Ooh, your life is sun chasing all the rain away
When you come around you bring brighter day
You're the perfect one for me and you forever we'll be
And I will love you so for always

Hey, ooh you're like the sun chasing all of the rain away
When you come around you bring brighter days
You're the perfect one for me and you forever we'll be
And I will love you so for always
Ooh, I will love you so for always, ooh
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Congrats FD, the song is hot, for sure it is one of my favorite old schools ! May the Lord bless you and your family now and years to come. Remember to love her in everything you do!
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,687
Likes
345
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,687 345 180
Hongera sana.

Nakuombea utuletee wimbo mwingine utakapofikisha miaka 25 ya ndoa.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,835
Likes
3,724
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,835 3,724 280
Congrats FD, the song is hot, for sure it is one of my favorite old schools ! My the Lord bless you and your family now and years to come. Remember to love her on everything you do!
Thanks GFM, I love her and i still promise to love her for all my life just like what i promise in front of the Church
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
oooh swirry hongera sana ,,salam kwa watoto na mama yao waambie tunampenda na mzidishe upendo katika ndoa yenu.
FDwajua ndoa ni kama vile mko baharini yatakuja mawimbi makali sana ni wajibu wenu kuyatuliza pia kuna kipindi mambo yanakuwa shwari kama vile paradise ndogo..yote ni kushukuru mungu..
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
354
Likes
26
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
354 26 45
hongera FD GBU and your family too
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,835
Likes
3,724
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,835 3,724 280
oooh swirry hongera sana ,,salam kwa watoto na mama yao waambie tunampenda na mzidishe upendo katika ndoa yenu.
FDwajua ndoa ni kama vile mko baharini yatakuja mawimbi makali sana ni wajibu wenu kuyatuliza pia kuna kipindi mambo yanakuwa shwari kama vile paradise ndogo..yote ni kushukuru mungu..
thanks FL ulichosema ni kweli tupu ndoa ni kama safari ya chombo baharini kuna kipindi mawimbi yanazidi na kuna kipindi chombo kinatulia mnaenda vizuri, namshukuru MUNGU kwa kutupa hekima ktk kipindi chote tulichopita na kitakachofuata
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
hongera sana mkuu!

miaka mitano si haba
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mmh............. hongera sana mpe hongera na mkeo na wotot wako.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,781
Likes
259
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,781 259 180
Keep it up bro.......endelea kusaka ushindi...
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
FD hongera sana ndugu yangu miaka mitano ni experience nzuri sana ya kushare na watu.nami natamani kufuata nyayo zako,tatizo ni kumpata huyoooooo perfect man for me
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,308
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,308 280
hongera Mkuu,
lakini naomba kuuliza hilo jina la FD lina uhusiano na la my wife wako FJ?
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
hongera mkuu!keep it up!umeshafyatua watoto wangapi kwa muda huo wa 5 yrs?
 

Forum statistics

Threads 1,215,496
Members 463,205
Posts 28,550,716