Otis na kazi ya kuokoa watu ndani ya elevator zilizokwama,ni kigugumizi....


jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
119
Likes
0
Points
0
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined Aug 12, 2011
119 0 0
hivi umewahi kukwama kwenye mojawapo za elevator ambazo zinamilikwa na OTIS halafu ukapiga simu yao??shughuli inakuwaje katika kuja kutolewa humo ndani,,,mimi nafikiri pia serikali iangalie majengo ambayo yameweka huduma hizi kwani kuna matukio mengi ya hatari ambayo taarifa ama hazifiki katika vyombo husika,,haswa katika majengo ya kuishi watu hapo kariakoo..
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,224
Likes
1,034
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,224 1,034 280
Kuna LIFT zingine ukiingia network zote za simu zinakata.

hivi kuna Lift zinaruhusu m2 kutumia simu akiwa ndani?
 
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
119
Likes
0
Points
0
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined Aug 12, 2011
119 0 0
yaani automatically ukiingia kwenye lift network inakata mbaya zaidi umeme ukatike halafu jengo lisiwe na genarator na kengele ya dharura haipigi utazimia mwenyewe
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
hakuna sehemu ina lift mbovu kama chuo cha usimamizi wa fedha kwa ambaye alishawahi fika chuoni hapo nadhani hatakuwa mgeni wa ninachosema lift ya hapo kwanza haisimami floor ya 1 mpaka 4 ukiwa unaiita ije ushuke haifanyi kazi mpaka ubonyeze kitufe cha kupandisha.

pia unaweza kubonyeza floor ya 5 yenyewe inakushusha ya 7 kweli kabisa upande wa lift ni tatizo tunalolilea..mami floor ya 1 mpaka 4 ukiwa unaiita ije ushuke haifanyi kazi mpaka ubonyeze kitufe cha kupandisha.

pia unaweza kubonyeza floor ya 5 yenyewe inakushusha ya 7 kweli kabisa upande wa lift ni tatizo tunalolilea..
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
yaani automatically ukiingia kwenye lift network inakata mbaya zaidi umeme ukatike halafu jengo lisiwe na genarator na kengele ya dharura haipigi utazimia mwenyewe
Unaweza ukafa kabisa.Mle ndani inakuwa giza kama kaburini
 

Forum statistics

Threads 1,214,326
Members 462,668
Posts 28,509,142