ORYX pakeni rangi mitungi yenu inatia kinyaa

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,341
2,000
usije kuwa ushindani wa biashara ...........!!
Hapana Mkuu ndioo biashara yetuu

Semawanatutesa Sana wanaombwa kubadilika awataki simaanishii to michafuu imechakaa hataukisafisha tunawaomba wapake rangibasi
 

Mtetezi.com

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
2,915
2,000
Toka company ianzishwe mitungi ya mwanzo ipo vilevile licha ya rangi hata ikienda michafu ina mavyakula inarudi hivyohivyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom