Orodha ya wabunge waliosaini kuunga mkono hoja binafsi ya j.j. Mnyika (mb) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya wabunge waliosaini kuunga mkono hoja binafsi ya j.j. Mnyika (mb)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mumburya, Aug 6, 2012.

  1. m

    mumburya JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 268
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Iliripotiwa kuwa Mbunge wa Ubungo, J. J. Mnyika ataanza leo jumatatu kukusanya saini za Wabunge ili kuwezesha kuwasilisha hoja binafsi ya dharura kuhusu marekebisho ya sheria ya hifadhi ya Jamii. Tunaomba kwa kupitia uzi huu tupate majina ya Wabunge hao kwa kadri watakavyokuwa wakiongezeka.

    Hii itatusaidia kuwafahamu Wabunge wenye uchungu na wananchi na wale ambao wanajali maslahi yao binafsi.

    Pia kwa kupitia uzi huu tutaweza kufanya mkakati wa kuwafuta kazi bila kujali ni wa chama gani. Tafadhali kama una namba ya mbunge wako mtwangie mara moja kusaini kwa Mnyika. Muda wa kulalamika umekwisha sasa ni vitendo tu.

    List ni kama ifuatavyo:

    1. John Mnyika (CHADEMA) - Ubungo - Mtoa hoja
    2. .............................
    3. .....................................
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,234
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    anataka kufunika kashfa ya rushwa inayowakabili siyo. Asuburi kwanza tuone mwisho ya hii episode ya rushwa ndani ya bunge, Kashfa ambayo na yeye ni mtuhumiwa , asitufanye wajinga.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Go on JJ Mnyika
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nani na lini alitajwa? anyway anatuhumiwa na nani? ha ha ha ha ha mkuu siyo kila king'acho ni Dhahabu
     
  5. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,570
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Sasa naona humu ndani tunangiliwa, jj katuhumiwa lini? Naona myopic thinkers wanaemerge kwa wingi humu jf!
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utakuwa umerukwa akili
     
  7. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,570
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Jj hajatuhumiwa, ila baadhi ya wajumbe wa kamati, inamaana wewe thatha hufuatilii whaz goingon! Uliisikia hotuba ya jj!
     
  8. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,277
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Hapa kwenye kusaini ndio patamu.lets wait.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    Mie nilidhani orodha unayo kumbe na wewe unaulizia.
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,420
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    kweli wewe ni jinga kabisa unaacha kuwaandama majizi yaliyojazana ccm ambao nikisema ni kutaja orodha utawasoma siku 3 unathubutu kumjadili jjm
    ?
     
  11. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Umemtuhumu malaika wa bwana sasa subiri waumini wakushambulie ulikuwa hujui kama CDM wabunge na viongozi wao ni malaika?pole saana kajipange
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah!!Kweli ajira ngumu...yaani Nepi ndo anakufanya uropoke hivi kama mwehu kisa ni viposho uchwara?Shame on u and all magambas....
     
  13. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unamaanisha mambo mengine yote yasimame kwa ajili ya kusubiri hilo la rushwa liishe? Tusubiri kamati iliyopewa kazi hiyo imalize kazi yake ndipo tuanze kuhoji hayo.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    Mnyika hawezi kutuhumiwa?
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,876
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    2. Zanaibu Kawawa
    3. Angela Kairuki

    This is an intellectual guess, kwasababu hao tunaambiwa ndiyo WABUNGE WAWAKILISHI WA WAFANYAKAZI.
     
  16. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,569
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nilichogundua kwa haraka wewe ni mkulima,na ndugu zako wote ni wakulima ambao mifuko ya jamii
    haiwahusu,ndio maana mawazo yako hayajaona unyeti wa hoja,ila kuzusha mambo yasiyokuwepo.
     
  17. m

    mob JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 2,028
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    pasipo na shaka tindu lisu atasain, jenista muhagama, Zitto kabwe,na mbunge wa kisarawe maana hawa ndo walikuwa wa kwanza kuiunga mkono.ni matarajio yetu kuwa nao pia watasini
     
  18. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna hata ndugu mmoja unayetaka atetewe maslahi yake? Na huu uzushi mwingine umethibitishwa vipi tupe source/nyaraka mdau.
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,960
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280

    "asitufanye wajinga" wewe na nani?! usipende generalisations zisizo na mashiko; facts zako ziko "top side down!" badala ya kusema "asikufanye mjinga" unajifanya kuwasemea watu wengi! I for one do not subscribe to your position, sorry.
     
  20. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,456
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Mnyika anaweza kutuhumiwa. Ila bado hajatuhumiwa hata mara moja.

    Mleta mada anatamani saaana kuona Mnyika akituhumiwa. Naona ndio maudhui ya mada yake hii.

    Ushauri kwa mtoa mada: Kama unapenda sana kuona mtu fulani akituhumiwa, basi subiri mpaka pale mtu huyo atakapotuhumiwa ndio ulete mada yako, vinginevyo basi kaa kimya kwanza.
     
Loading...