Orodha ya vijana maarufu wenye pesa bila msoto hapa Tanzania


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,869
Likes
4,528
Points
280
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,869 4,528 280
Kuna watu hupata fedha baada ya muda mrefuuu tena baada ya kusota sana. Hawa wana kahistoria fulani hivi ka kupambana na mabiashara, kilimo, ufugaji n.k. Historia iliyojaa machungu na upambanaji wa kila namna ( siyo watu wa kazi , madawa ya kulevya ).

Kuna list ya vijana wadogo kabisa ambao wana mali na pesa chafu sana ghafla bin vuu...vijana laini laini tu walioibuka paaapu toka kusikojulikana.

Embu tuwaprodheshe vijana wadogo maarufu wenye pesa zisizoendana na umri wao na namna walivyozipata kibongo bongo!

1. Davis Mosha

2. Joseph Msukuma

3. Livingstone Lusinde

4. Mwigulu Nchemba Madelu

5. January Makamba

6. Adam Malima

7. Ezekiel Maige


Unaweza kuendelea....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nautico

Nautico

Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
81
Likes
79
Points
25
Nautico

Nautico

Member
Joined Jul 28, 2017
81 79 25
Kuna watu hupata fedha baada ya muda mrefuuu tena baada ya kusota sana ... Hawa wana kahistoria fulani hivi ka kupambana na mabiashara , kilimo, ufugaji ,nk..Historia iliyojaa machungu na upambanaji wa kila namna ( siyo watu wa kazi , madawa ya kulevya ).


Kuna list ya vijana wadogo kabisa ambao wana mali na pesa chafu sana ghafla bin vuu...vijana laini laini tu walioibuka paaapu toka kusikojulikana.

Embu tuwaprodheshe vijana wadogo maarufu wenye pesa zisizoendana na umri wao na namna walivyozipata kibongo bongo!

1. Davis Mosha

2. Joseph Msukuma

3. Livingstone Lusinde

4. Mwigulu Nchemba Madelu

5. January Makamba

6. Adam Malima

7. Ezekiel Maige


Unaweza kuendelea....

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe hao ni matajiri labda Mosha

Huyu msukuma ni muuza ndovu za tembo maarufu saana,kipindi cha Jk wa pili huyu alikua kisanga....wenyeji wa kanda yao wanamjua vyema.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

microX

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
452
Likes
185
Points
60
M

microX

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
452 185 60
Kuna watu hupata fedha baada ya muda mrefuuu tena baada ya kusota sana ... Hawa wana kahistoria fulani hivi ka kupambana na mabiashara , kilimo, ufugaji ,nk..Historia iliyojaa machungu na upambanaji wa kila namna ( siyo watu wa kazi , madawa ya kulevya ).


Kuna list ya vijana wadogo kabisa ambao wana mali na pesa chafu sana ghafla bin vuu...vijana laini laini tu walioibuka paaapu toka kusikojulikana.

Embu tuwaprodheshe vijana wadogo maarufu wenye pesa zisizoendana na umri wao na namna walivyozipata kibongo bongo!

1. Davis Mosha

2. Joseph Msukuma

3. Livingstone Lusinde

4. Mwigulu Nchemba Madelu

5. January Makamba

6. Adam Malima

7. Ezekiel Maige


Unaweza kuendelea....

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii mbona kama in kamati ya fitna kipindi cha uchaguzi ya chama cha kijani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,477
Likes
2,923
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,477 2,923 280
Tangu lini mbunge akaishiwa pesa? Huyo Mosha ndio simjui.
Dhumuni la bandiko?
Kuna watu hupata fedha baada ya muda mrefuuu tena baada ya kusota sana ... Hawa wana kahistoria fulani hivi ka kupambana na mabiashara , kilimo, ufugaji ,nk..Historia iliyojaa machungu na upambanaji wa kila namna ( siyo watu wa kazi , madawa ya kulevya ).


Kuna list ya vijana wadogo kabisa ambao wana mali na pesa chafu sana ghafla bin vuu...vijana laini laini tu walioibuka paaapu toka kusikojulikana.

Embu tuwaprodheshe vijana wadogo maarufu wenye pesa zisizoendana na umri wao na namna walivyozipata kibongo bongo!

1. Davis Mosha

2. Joseph Msukuma

3. Livingstone Lusinde

4. Mwigulu Nchemba Madelu

5. January Makamba

6. Adam Malima

7. Ezekiel Maige


Unaweza kuendelea....

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,834
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,834 280
Kuna watu hupata fedha baada ya muda mrefuuu tena baada ya kusota sana ... Hawa wana kahistoria fulani hivi ka kupambana na mabiashara , kilimo, ufugaji ,nk..Historia iliyojaa machungu na upambanaji wa kila namna ( siyo watu wa kazi , madawa ya kulevya ).


Kuna list ya vijana wadogo kabisa ambao wana mali na pesa chafu sana ghafla bin vuu...vijana laini laini tu walioibuka paaapu toka kusikojulikana.

Embu tuwaprodheshe vijana wadogo maarufu wenye pesa zisizoendana na umri wao na namna walivyozipata kibongo bongo!

1. Davis Mosha

2. Joseph Msukuma

3. Livingstone Lusinde

4. Mwigulu Nchemba Madelu

5. January Makamba

6. Adam Malima

7. Ezekiel Maige


Unaweza kuendelea....

Sent using Jamii Forums mobile app
Majizi
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666