Orodha ya majina ya vijana 3275 waliopata ajira Jeshi la Polisi

MoureenAbel

Member
Sep 24, 2021
19
45
Jeshi la Polisi limetoa majina ya vijana wenye elimu ya shahada, stashahada, astashahada, kidato cha sita na kidato cha nne ambao walifanyiwa usaili na kuchaguliwa kujiunga na Jeshi la Polisi Tanzania.

Majina hayo yanapatikana nafasi za kazi – JESHI LA POLISI TANZANIA


ERE.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom