Orodha ya CUF ya Viti Maalum vya Ubunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orodha ya CUF ya Viti Maalum vya Ubunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kenge (Eng), Nov 10, 2010.

  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 499
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    NEC inasema CUF wameshindwa kuwakilisha majina ya VITI MAALUM sio kwamba walikuwa wakisubiri upepo ili nao wafanye uozo wa kupeana na zamu hii wameambulia namba za viatu vya watoto. Ili haki SAWA itendeke walitakiwa kufanya uteuzi na kuwakilisha kama walivyofanya wenzao wa CCM na CHADEMA ikiwa mtu wa kwanza kwenye orodha anakuwa wa kwanza hadi orodha yako itakapopigiwa msitari. Hawa CUF UCHAKACHUAJI wa Majina huko wazi kwani wanaandaa orodha mpya!!!!!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,059
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    CUF ndo nini?si wameshajumlisha nafasi zao kwenye yale ya CCM..maana nasikia ni tawi la CCM ....
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Kuna mwanamama walimpa ubunge 2005 - 2010, ile siku ya kuvunja bunge akahamia CCM; hii iliwauma sana kwani kulikuwa na makubaliano kila mbunge akichangie chama TShs. 10 million. Inawezekana wakaamua mtu akichangie kwanza chama ndipo apewe hiyo nafasi
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Jamani, anaewafahamu tafadhali amwage list tuwafahamu. :thinking:
     
  5. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 499
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wana JF pole na majeraha ya UCHAKACHUAJI, CUF wameshindwa KUCHAKACHUANA au tayari? Ninachoshindwa kujua ni kwa nini NEC iliwaruhusu kuchagua VITI MAALUM baada ya kujua idadi na matokeo ya uchaguzi na msimamo wa kura za chama kwangu mimi Demokrasia hapo imechachakuliwa. Naomba kuona hao waliochaguliwa wana mvuto gani?
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    waulize sisiem watakuambia maana cuf ni wake wadogo wa sisiem
     
  7. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Wake wakubwa wa sisiem ni nani?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Wake wa kubwa wa ccm ni nccra na nyumba ndogo ni tlp
     
  9. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    crap!!!
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,707
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Seif kauza bendi
     
  11. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Hizi ndoa zimefungwa wapi? lini?, nani kafungisha na nani shahidi?
     
  12. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 499
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Source:- Nipashe
    1. Amina Mohamed Mwidaa - TANGA
    2. Riziki Omar Juma - PEMBA
    3. Kuruthumu Jumanne Mchuchuli - RIFIJI
    4. Thuwayba Idris Muhamed - UNGUJA - Zanzibar
    5. Mkiwa Adam Kiwanga - MWANZA
    6. Rukia Kassim Ahmed - CHAKE CHAKE - PEMBA
    7. Moza Abed Saidy - KONDOA - DODOMA
    8. CLARA DIANA MWOTUKA - MASASI - MTWARA

    Nawachia mjimwage maana kuna maneno mengi yamesemwa kwa wateule wa CHADEMA na CCM.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Averos kama ulikuwapo duniani mipango ya send off ilifanywa butiama na mshenga alikuwa makamba duni alipokea posa na mchumba ndo huyo juzi umeweka bayana pole mpwa
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,766
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Hiyo Red unamaanisha nini? Udini au? Me am out!!
     
  15. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 499
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo tu, waweza kufikiri utakavyo.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mazee unashika mkia wa Mbwa halafu unaulizia kinyeo kipo wapi?
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,707
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    NEC mshenga Msajili wa vyama
     
  18. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 505
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    CUF ni chama cha KIDINI YA KIISLAM ,ANGALIA MWENYEWE KATIKA MAJINA HAYA SABA NI WAISLAM NA MMOJA NI MKRISTU.
     
  19. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    wapi Margareth Sakaya?
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,059
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mchungaji utakula BAN ooooh ..hii si wakubwa walikataza
     
Loading...