Orijino Komedii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orijino Komedii

Discussion in 'Entertainment' started by Bollo Yang, Feb 19, 2010.

  1. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 440
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa waendelee tu kuigiza zile nyimbo za injili wakijaribu kuiga za kiislamu patakua hapatoshi..wanaweza wakasomewa albadili
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    haha!
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyimbo za kiislamu ni zipi mbona sijawahi kusikia?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    hahaha kwa jana lakini kidogo naona kama wamejitahidi ila wapunguze kuongea sana ..na mambo mengine wamezidisha utoto zaidi..
    Punguzeni maongezi tunahitaji vitendo
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,515
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Waende zao huko,nani kawaambia comedy inamaana ya kuiga vya watuu,embu watutolee ujinga wao,kama hawajaridhika na walichopata wasitegemee kupata tena,na hawatamuambukiza mtu ujinga wao!!
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,223
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145

    Safi sana.

    Maana maongezi mengi na muda waenda na dhani wanahitaji kuenda na muda wanapo andaaa hizo video script zao na kupanaga matangazo yao vyema basi
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,223
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Haaa kumbe nawe huwa waangalia sasa unaposema huwataki na waende zao kwanini waendelea kuwa tizamaaaa??
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,560
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Unadhani kwenye nyimbo za kiislamu wataiga nini............. au kuvaa ijabu.......???????
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaswida.
     
  10. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 6,154
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mkristo na nimempokea Yesu (mlokole)...lakini kwa kweli sibarikiwi kabisa na hii thread ambayo ina mwelekeo wa ku-undermine mitizamo mingine. Ukristo ninaujua mimi hauko hivi. Naomba Mungu awape neema mods ya kuliona hili na kuiondoa hii thread yenye kutaka kuleta makwazo yasiyo ya lazima. Praise God!
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,378
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ..............mwalimu hebu waambie wanafunzi wako waache kupiga kelele,.....hakika hawa wakinyamaza mawe yatapiga kelele.........we waache hivo hivo maana imeandikwa kila ulimi utakili jina la Bwana Yesu.....watakutana na mwenyewe huko huko nao watakuwa wamoja katika zizi la wanakondoo
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,938
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mkuu **** Yang hebu nifafanulie vizuri.
    Hilo onyo limetolewa na Waislam au wewe ni Mwislam unawapa hilo onyo?
     
  13. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,397
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    ana maanisha Kaswida?
     
  14. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 930
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 45
    mbona mikwala imekuwa mingi hata nashindwa kujua mnazungumzia nini, udini au komedi???????
     
  15. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    oh maimai!!! once zey try this watajua y wrestling inatolewa onyo kua do not try this at home.
    ila they re not comedian any moo.wao wanaigiza,naona hawako creative tena. wanangoja jambo litokee ndo walivalie njuga.wamezidi pia kujifanya madada sana iiiit s toooo or foooo mach bana.

    nadhani mizengwe inafunika manake kwa kweli wanachekesha.
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,861
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    dah umenikumbusha zilipendwa Nshasahau hata Cheneli walipo..
    Utoto Ujinga Upuuzi u name it... maana nzima ya Comedy haipo tena
    Aisee muosha huoshwa...
    WALIOFULIAAAAAAA
     
  17. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naskia ile nyimbo ilikuwa dongo lingine kwa Mengi baada ya kuanzisha mchakato wa kuanzisha Ze comedy wapya wa EATV...
     
  18. K

    Kasanga Member

    #18
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameishafulia siku nyingi hao!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...