Orijino Komedii


Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
440
Likes
7
Points
35
Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
440 7 35
Hawa jamaa waendelee tu kuigiza zile nyimbo za injili wakijaribu kuiga za kiislamu patakua hapatoshi..wanaweza wakasomewa albadili
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Nyimbo za kiislamu ni zipi mbona sijawahi kusikia?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
hahaha kwa jana lakini kidogo naona kama wamejitahidi ila wapunguze kuongea sana ..na mambo mengine wamezidisha utoto zaidi..
Punguzeni maongezi tunahitaji vitendo
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Waende zao huko,nani kawaambia comedy inamaana ya kuiga vya watuu,embu watutolee ujinga wao,kama hawajaridhika na walichopata wasitegemee kupata tena,na hawatamuambukiza mtu ujinga wao!!
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
hahaha kwa jana lakini kidogo naona kama wamejitahidi ila wapunguze kuongea sana ..na mambo mengine wamezidisha utoto zaidi..
Punguzeni maongezi tunahitaji vitendo

Safi sana.

Maana maongezi mengi na muda waenda na dhani wanahitaji kuenda na muda wanapo andaaa hizo video script zao na kupanaga matangazo yao vyema basi
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Waende zao huko,nani kawaambia comedy inamaana ya kuiga vya watuu,embu watutolee ujinga wao,kama hawajaridhika na walichopata wasitegemee kupata tena,na hawatamuambukiza mtu ujinga wao!!
Haaa kumbe nawe huwa waangalia sasa unaposema huwataki na waende zao kwanini waendelea kuwa tizamaaaa??
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,772
Likes
5,365
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,772 5,365 280
Hawa jamaa waendelee tu kuigiza zile nyimbo za injili wakijaribu kuiga za kiislamu patakua hapatoshi..wanaweza wakasomewa albadili
Unadhani kwenye nyimbo za kiislamu wataiga nini............. au kuvaa ijabu.......???????
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,542
Likes
6,658
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,542 6,658 280
Hawa jamaa waendelee tu kuigiza zile nyimbo za injili wakijaribu kuiga za kiislamu patakua hapatoshi..wanaweza wakasomewa albadili
Mimi ni mkristo na nimempokea Yesu (mlokole)...lakini kwa kweli sibarikiwi kabisa na hii thread ambayo ina mwelekeo wa ku-undermine mitizamo mingine. Ukristo ninaujua mimi hauko hivi. Naomba Mungu awape neema mods ya kuliona hili na kuiondoa hii thread yenye kutaka kuleta makwazo yasiyo ya lazima. Praise God!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
Hawa jamaa waendelee tu kuigiza zile nyimbo za injili wakijaribu kuiga za kiislamu patakua hapatoshi..wanaweza wakasomewa albadili
..............mwalimu hebu waambie wanafunzi wako waache kupiga kelele,.....hakika hawa wakinyamaza mawe yatapiga kelele.........we waache hivo hivo maana imeandikwa kila ulimi utakili jina la Bwana Yesu.....watakutana na mwenyewe huko huko nao watakuwa wamoja katika zizi la wanakondoo
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
Hawa jamaa waendelee tu kuigiza zile nyimbo za injili wakijaribu kuiga za kiislamu patakua hapatoshi..wanaweza wakasomewa albadili
mkuu **** Yang hebu nifafanulie vizuri.
Hilo onyo limetolewa na Waislam au wewe ni Mwislam unawapa hilo onyo?
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
..............mwalimu hebu waambie wanafunzi wako waache kupiga kelele,.....hakika hawa wakinyamaza mawe yatapiga kelele.........we waache hivo hivo maana imeandikwa kila ulimi utakili jina la Bwana Yesu.....watakutana na mwenyewe huko huko nao watakuwa wamoja katika zizi la wanakondoo
mbona mikwala imekuwa mingi hata nashindwa kujua mnazungumzia nini, udini au komedi???????
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
oh maimai!!! once zey try this watajua y wrestling inatolewa onyo kua do not try this at home.
ila they re not comedian any moo.wao wanaigiza,naona hawako creative tena. wanangoja jambo litokee ndo walivalie njuga.wamezidi pia kujifanya madada sana iiiit s toooo or foooo mach bana.

nadhani mizengwe inafunika manake kwa kweli wanachekesha.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,869
Likes
136
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,869 136 160
dah umenikumbusha zilipendwa Nshasahau hata Cheneli walipo..
Utoto Ujinga Upuuzi u name it... maana nzima ya Comedy haipo tena
Aisee muosha huoshwa...
WALIOFULIAAAAAAA
 
Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
445
Likes
4
Points
0
Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
445 4 0
hahaha kwa jana lakini kidogo naona kama wamejitahidi ila wapunguze kuongea sana ..na mambo mengine wamezidisha utoto zaidi..
Punguzeni maongezi tunahitaji vitendo
naskia ile nyimbo ilikuwa dongo lingine kwa Mengi baada ya kuanzisha mchakato wa kuanzisha Ze comedy wapya wa EATV...
 

Forum statistics

Threads 1,215,086
Members 463,007
Posts 28,535,109