Orijino komedi: Mnaganga njaa kutangaza propaganda za magamba?


Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
598
Likes
11
Points
35
Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
598 11 35
Ni wazi kile kikundi kilichopata kuwa maarufu cha Orijino Komedi kinachorusha vipindi vyake kupitia TBC1 kiko muflisi. Kwanza hawaonekani kuwa na mvuto wowote tena kama walivyokuwa enzi za Ze Comedy ya EATV. Pili wanaonekana kutumika kupotosha ukweli wa mambo kuwapata wananchi wasio na uelewa alumradi wanaganga njaa zao.

Hivi sasa wanaendelea na kipindi chao ambapo tayari wameonyesha tukio la yule DC mchakachuaji kule Igunga katika muktadha unaompendelea moja kwa moja. Wametaka ieleweke eti DC alikuwa kwenye mkutano wa kuratibu amani wilayani hapo na "wahuni" wa CDM walimvamia tu pasi na sababu.

Ninaandika haya nikielewa kuwa haikuwa sahihi kwa wale wanaodaiwa kuwa mashabiki wa CDM kumtia kashikashi DC yule na wakati huo huo nikiyalaani kwa nguvu zote matangazo haya yanayokusudia kuwadanganya wananchi.

Nailaani TBC1 inayowatumia vijana wenye njaa kuwapotosha wananchi wasioelewa.

Nawalaani vijana wanaotumia vipaji vyao isivyo. Namlaani msomaji anayekubaliana na upuuzi huu.
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Kwani ushawahi kusikia chadema imemnunua msanii yeyote eti ndo awe chachu ya kuvuta watu mkutanoni.! Katu wasanii uchwara wanatumia chama uchwara kujiibia wenyewe kwa ka posho wanakopewa kwa kuwakatikia viuno wakubwa majukwaani
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,730
Likes
47,458
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,730 47,458 280
Ni wazi kile kikundi kilichopata kuwa maarufu cha Orijino Komedi kinachorusha vipindi vyake kupitia TBC1 kiko muflisi. Kwanza hawaonekani kuwa na mvuto wowote tena kama walivyokuwa enzi za Ze Comedy ya EATV. Pili wanaonekana kutumika kupotosha ukweli wa mambo kuwapata wananchi wasio na uelewa alumradi wanaganga njaa zao.

Hivi sasa wanaendelea na kipindi chao ambapo tayari wameonyesha tukio la yule DC mchakachuaji kule Igunga katika muktadha unaompendelea moja kwa moja. Wametaka ieleweke eti DC alikuwa kwenye mkutano wa kuratibu amani wilayani hapo na "wahuni" wa CDM walimvamia tu pasi na sababu.

Ninaandika haya nikielewa kuwa haikuwa sahihi kwa wale wanaodaiwa kuwa mashabiki wa CDM kumtia kashikashi DC yule na wakati huo huo nikiyalaani kwa nguvu zote matangazo haya yanayokusudia kuwadanganya wananchi.

Nailaani TBC1 inayowatumia vijana wenye njaa kuwapotosha wananchi wasioelewa.

Nawalaani vijana wanaotumia vipaji vyao isivyo. Namlaani msomaji anayekubaliana na upuuzi huu.
Wamedhihirisha kuwa TBC sio TV ya taifa bali ni TV ya chama flani.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Kaka wala usitumie nguvu kuwalaani. Hawa Mwenyezi Mungu anawaona na atawalipa kwa wayafanyayo kizazi chao hadi cha 4.
 
SenBoy

SenBoy

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
38
Likes
21
Points
15
Age
42
SenBoy

SenBoy

Member
Joined Sep 7, 2011
38 21 15
Mkuu nimewaona nilikuwa nimekaa na mama yangu na mke wangu, yaani wameboa ile mbaya. hatukuhitaji hata kumalizia kipindi chao. Jamaa wanajipoteza kwenye game ki-pu-mba-vu saaaaaaaana.
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Niliacha kuangalia comedy kwa upuuzi kama huu,kimekuwa kikundi cha propaganda za ccm,baada ya vichekesho.sio siri NJAA noma!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
The Orijino Comedi ni watumwa wanaofanya kazi ya Bwana wao, hatuna haja ya kuwaandama on individual circumstances. Tunajua wanawatumikia ccm. Lazima tukubali kuwa ukiwa ndani ya ccm hata akili yako inadumaa
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Wanasimuliwa tu na kwenda kuigiza mambumbu wote wale njaa zinawatesa
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
maana yake ni kwamba sisi waafrica hatujui ku-maintain talent zetu kwa sababu ya upumbavu wetu
 
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
255 1 0
Kikundi hiki kimepoteza radha yake kbsa,Ngoja tuerudi chanel 5
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Jamaa hao hawana thamani tena ya kuangaliwa wamekuwa vinaraka tu sasa, bado kidogo wataanza kuzomewa mitaani
 
L

Luiz

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2011
Messages
342
Likes
0
Points
0
Age
28
L

Luiz

JF-Expert Member
Joined May 23, 2011
342 0 0
Hawana jipya hao full kuganga njaa hatuna mda wa kuwajadili watu kama hawa.
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
hawana jipya wale! upeo mdogo,elimu duni.Si walikuwa wanachunga mbuzi tu huko bush-contry? Unategemea wasipojikomba kwenye masaburi ya CCM watakula wapi?
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ukiachilia mbali hili tukio la DC....unajua jamaa walikuja juu haraka mpaka wakawa local celebrities, watoto wanaenda kijotijoti, walienda mtaani kila mtu anataka awaguse

Nadhani ipo haja ya wasanii kupata mafunzo ...maana hata bambo alibamba sana enzi zake na kuimba 'tundi' baadae ikawa kila kitu anachapia mpaka inaboa eti 'Drogbo' badala ya Drogba....wengine kukata mauno ...naamini kuna potential, they just need direction, nikiangalia vijana wa pasua wa Kenya wanavyonivunja mbavu...
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Ccm imewadanganya Umaarufu wenu unashuka kwa kasi ya ajabu.Lakini nimefurahi sana kwani nilifikiri wasaliti wa Uhuru wa kweli wa Mtanzania ni Wasanii wa Bongn Fleva waliyoifanyia Ccm campaign 2010 kumbe na nyie Comedy,JOTI,MPOKI,MASANJA.Mtatukoma sasa we er gng there guys.
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,033
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,033 16 135
mmesahau usemi wa kiswahili mtumikie kafiri upate mtaji au baniani mbaya kiatu chake dawa?hawa madogo walipelekwa TBC na Manji ambae ni kada na fisadi maarufu,lazima walipe fadhila sasa
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,818
Likes
200
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,818 200 160
Yaani basi tu!wote ni maubwabwa wa ccm!shenz zao
 

Forum statistics

Threads 1,237,993
Members 475,809
Posts 29,309,094