Oprah Winfrey ni msagaji?


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Uvumi umeenea marekani kuwa yule gwiji wa uwenyeji wa soga za televisheni huenda ni msagaji.........................Uvumi huo unamhusisha mrembo huyo na rafiki yake wa karibu Gayle King..................

Wenye ufahamu zaidi mtujuze khali........................na khabari..................
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
kama ni kweli itakuwa hatari sana ngoja ziendelee kuwa tetesi....wamama hawa wanaonekana wako kimaadili zaidi inakuwaje :nono::nono::nono:
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
kama ni kweli itakuwa hatari sana ngoja ziendelee kuwa tetesi....wamama hawa wanaonekana wako kimaadili zaidi inakuwaje :nono::nono::nono:
Kuna mama mmoja hata ameandika "An authorized biography" juu ya haya mamambos..................hawa wakubwa wana mambo makubwa sana ila hupenda uwatunzie siri..............
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,586
Likes
2,487
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,586 2,487 280
Oprah and Gyle are childhood best friends. Oprah si msagaji na usually wanaongelea na Gayle juu ya tuhuma hizo na kucheka.She is straight na anaye boyfriend (last time i saw her besdei party). She chose not to have kids coz of sexual abuse she encountered as a child which resulted into a still birth at 17.
 
K

Kosmio

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
128
Likes
2
Points
35
K

Kosmio

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
128 2 35
ni kweli hizo tuhuma zipo siku nyingi lakini huyu Mama Oprah alikanusha. Ukweli zaidi wanaujua wao tu. Angalizo: Ogopa wazungu. wanaweza wakazusha tu jambo kwa kuwa ni mtu mweusi maarufu na tajiri pia.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,005
Likes
14,417
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,005 14,417 280
Na hata kama ni wasagaji, then what ?
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
641
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 641 280
Oprah and Gyle are childhood best friends. Oprah si msagaji na usually wanaongelea na Gayle juu ya tuhuma hizo na kucheka.She is straight na anaye boyfriend (last time i saw her besdei party). She chose not to have kids coz of sexual abuse she encountered as a child which resulted into a still birth at 17.
This is the truth . Tetesi zitaishia kuwa tetesi
 
P

Pattie

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
28
Likes
0
Points
0
P

Pattie

Member
Joined Nov 1, 2010
28 0 0
Just live your lyf, ya kwe2 tu na harakati za kuzulumiwa haki ye2 kwenye uchaguzi yametushinda sasa ya Oprah 2tayaweza? Live them as they are na sisi tuangalie ye2. Hilo swala anajua Oprah mwenyewe na anaosagana nao kama wapo.
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
142
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 142 160
Huyo mama amekuwa anatafutwa kila kona ili kumzushia kashfa lakini mara nyingi zinadunda...Sometimes watu wana wivu tu for her success!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mimi siamini sana mambo kama haya
kama wenyewe wamesema sio.. basi hilo ndo jibu na kama Oprah na Gayle wakisema ndio basi hilo ndo litakuwa jibu..
dunia hii sio ya ihari ukiwa juu watu wengi watafanya juu chini wakushushe..
kwa hiyo mambo kama hay si chukuagi notice..
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
Bwana na Avatar ya kitabu tukufu lakini vitu vinavyomvutia ni vya kidaku zaidi!

Jana tu alitaka ajuzwe kama viongozi wa serikali wana ukimwi!

Suala kichwani mwangu ni ukishakujua viti hivi ndo iweje?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Marekani siku hizi watu wengi walio maarufu huandamwa na hizi tuhuma. Na hii ya oprah na gayle ni ya zamani mno. Kwa hiyo hakuna jipya hapo kwa kweli wengine haituhusu oprah analala na nani kama vile ambavyo haiwahusu mimi nalala na nani.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Bora tuu amalize kipindi cha Oprah kabla kashfa haijatoka , hopefully sio sex tape ya yeye na Ellen. Urafiki wa Gyle na Oprah uko wa karibu sana na kwaharaka haraka unaweza jiuliza ,kila sehemu wako pamoja na navyojua 2 straight people hawawezi kuwa karibu vile. Yule Stedman ni toy tuu kaweka kujenga heshima ya Oprah nakuficha ukweli, sidhani kama hata wana lala kitanda kimoja , Kwanza mcheki huyo Stedman alivyo sidhani kama naye ni straight (udaku)
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Uvumi umeenea marekani kuwa yule gwiji wa uwenyeji wa soga za televisheni huenda ni msagaji.........................Uvumi huo unamhusisha mrembo huyo na rafiki yake wa karibu Gayle King..................

Wenye ufahamu zaidi mtujuze khali........................na khabari..................
You say Whaaat?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Oprah and Gyle are childhood best friends. Oprah si msagaji na usually wanaongelea na Gayle juu ya tuhuma hizo na kucheka.She is straight na anaye boyfriend (last time i saw her besdei party). She chose not to have kids coz of sexual abuse she encountered as a child which resulted into a still birth at 17.
She looks weird...............she is comfortable with dogs but no human soul in her life.......even the so-called boyfriend is now believed to be gay too.......................she is hypocritical if she is still in the closet................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Bwana na Avatar ya kitabu tukufu lakini vitu vinavyomvutia ni vya kidaku zaidi!

Jana tu alitaka ajuzwe kama viongozi wa serikali wana ukimwi!

Suala kichwani mwangu ni ukishakujua viti hivi ndo iweje?
If you do know the answer better shut up your trap.....................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Just live your lyf, ya kwe2 tu na harakati za kuzulumiwa haki ye2 kwenye uchaguzi yametushinda sasa ya Oprah 2tayaweza? Live them as they are na sisi tuangalie ye2. Hilo swala anajua Oprah mwenyewe na anaosagana nao kama wapo.
Uchaguzi usikusumbue roho sana................watatawala lakini hawataongoza nchi hii.................waliodhulumiwa ndiyo watakaongoza nchi hii..
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Wanga tu hao wanawachulia warembo hao!
 

Forum statistics

Threads 1,205,651
Members 458,033
Posts 28,201,661