Oppo Reno 5 wadau mna mtazamo gani juu ya hii simu.

Llio 002

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
1,288
2,000
Wataalamu wa technologia kuna simu inaitwa Oppo Reno 5 ninetokea kuipenda sana japo.sijawahi kutumia simu za aina ya Oppo.

Kwa muda huu natumia Samsung galaxy a50 lengo langu nataka nipate simu itakayokuwa bora zaidi ya hii nnayo itumia ndio nikatokea kuiona hiyo Oppo.

Naombeni mnisaidia jee mnaionaje? Inaweza ikapambana au kuizidi samsung galaxy a80? Please naombeni msaada tafadhali.
 

Tony Laurent

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
2,589
2,000
Wataalamu wa technologia kuna simu inaitwa Oppo Reno 5 ninetokea kuipenda sana japo.sijawahi kutumia simu za aina ya Oppo. Kwa muda huu natumia Samsung galaxy a50 lengo langu nataka nipate simu itakayokuwa bora zaidi ya hii nnayo itumia ndio nikatokea kuiona hiyo Oppo. Naombeni mnisaidia jee mnaionaje? Inaweza ikapambana au kuizidi samsung galaxy a80? Please naombeni msaada tafadhali.
Chief-Mkwawa tafadhali njoo utoe msaada wa kitaalamu huku kwa mdau
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
26,155
2,000
Wataalamu wa technologia kuna simu inaitwa Oppo Reno 5 ninetokea kuipenda sana japo.sijawahi kutumia simu za aina ya Oppo. Kwa muda huu natumia Samsung galaxy a50 lengo langu nataka nipate simu itakayokuwa bora zaidi ya hii nnayo itumia ndio nikatokea kuiona hiyo Oppo. Naombeni mnisaidia jee mnaionaje? Inaweza ikapambana au kuizidi samsung galaxy a80? Please naombeni msaada tafadhali.
Chief-Mkwawa tafadhali njoo utoe msaada wa kitaalamu huku kwa mdau
Hii simu tulishawahi kuizungumzia humu, ina midrange soc na flagship price, kwa muono wangu ipo overpriced unless unaipata kwa bei reasonable, chini ya 1m.

At same Price kwa BBK bora ununue oneplus 8.
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,298
2,000
Wataalamu wa technologia kuna simu inaitwa Oppo Reno 5 ninetokea kuipenda sana japo.sijawahi kutumia simu za aina ya Oppo.

Kwa muda huu natumia Samsung galaxy a50 lengo langu nataka nipate simu itakayokuwa bora zaidi ya hii nnayo itumia ndio nikatokea kuiona hiyo Oppo.

Naombeni mnisaidia jee mnaionaje? Inaweza ikapambana au kuizidi samsung galaxy a80? Please naombeni msaada tafadhali.
Achana na simu za Oppo zina bei kubwa sana. Ila ni premium quality kama hela kwako sio ya mawazo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom