Operesheni za UN Plus Manowari za USA hutumika kupunguza Ongezeko la Watu Duniani?

ilboru1995

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,329
0
Inasemekana kuwa wanasayansi ktk nchi zilizoendelea wanaamini kuwa tishio kubwa kuliko lote duniani ni ongezeko la wanaadamu, wanaamini kuwa wanaadamu ndo wanaoharibu mazingira kuliko viumbe wengine, wanaamini maendeleo ya mwanaadamu hususan viwanda ni chanzo cha uchafuzi mkubwa wa mazingira ya dunia. kutokana na ukweli kuwa dunia haiongezeki ila wanadamu wanaongezeka sana ilibidi nchi tajiri duniani kuandaa mpango mkakati wa kuwapunguza binadamu wasiokuwa na mpango! Nchini HAITI UN waliweka vimelea hatari vinavyosababisha mlipuko wa magonjwa ya kipindupindu na kuua maelfu ya watu. Inasemekana UKIMWI hapa Afrika Mashariki ulienezwa na Manowari ya USA iliyokuwa imepiga kambi pale Mombasa, tayari maelfu ya waafrica wamepoteza maisha kutokana na gonjwa hili hatari. Muamar Ghadaffi aliwakamata madaktari wakiwachanja watoto virusi vya UKIMWI! Programu ya kuwapa watoto chanjo hufanywa mashuleni kwa nchi changa kama Tanzania...Inasemekana Majaribio ya magonjwa hatari hufanywa ktk nchi ya Congo DRC, magonjwa kama ebola soon yatapelekwa kwa walengwa kwa lengo la kupunguza wingi na ongezeko la watu duniani... Inasemekana program hii pia inajumuisha kufadhili vikundi vya kigaidi vitakavyo saidia kuwapunguza watu kwa kutumia mabomu kama inavyofanyika kule Iraq, Syria, India, Pakistan, Afghanistan, Bolivia, Peru, Colombia, Africa ... Kama haya yanayosemwa ni kweli na kuwa WHO ni wahusika wakuu, je? nini kifanyike?... karibuni wadau tujadili ...
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,693
2,000
Kumbe kuna njia mpya ya uambukizi wa HIV nayo ni Manowari za USA
 

bona

JF-Expert Member
Nov 6, 2009
3,800
1,250
we need several ww to check human population!!! indeed the world is over populated and we need to act!! we are not dying many enough!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom