Operesheni tokomeza: Mh. Assumpta Mshana awaponda upinzani wenye nia mbaya na serikali ya CCM

nkombole

Member
Aug 1, 2013
79
95
Mbunge huyu mama akichangia ameshindwa kabisa kuzuia itikadi zake na kuelekeza mashambulizi yake kwa chama cha upinzani huku akinyoosha kidole kwa wabunge wa (CHADEMA) ndio wamewatuma watu kufanya Operesheni Tokomeza na kupiga na kuua watu, ili watawale nchi hii. Zomea zomea zikaanza ikabidi spika Makinda aingilie kati na kumwambia mbunge huyu Mshana ajikite kwenye hoja iliyopo mezani.

halafu anatumia kodi ya hao wanaouawa shame on her and the one who appointed her
 

miss strong

JF-Expert Member
Jul 4, 2012
7,016
2,000
Ole Madeye alitaka kuinuka kwenda kumvamia Lema eti tu kwa sababu kaitwa "KIPINDUPINDU" wa ukabila kule Arusha kuhusu kuwachukia wale wote wasio wazawa wa jiji la Arusha.

Ole medeye ni kipindupindu atake asitake.....!!!Huyo Zambi nae mzigo tu,jaman Sugu yupo wapi??Mnyika,Halima mdee
 

Ntuzu

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
17,419
2,000
Ole Madeye alitaka kuinuka kwenda kumvamia Lema eti tu kwa sababu kaitwa "KIPINDUPINDU" wa ukabila kule Arusha kuhusu kuwachukia wale wote wasio wazawa wa jiji la Arusha.

Ni noma! Tunataka bunge km hili!
 

miss strong

JF-Expert Member
Jul 4, 2012
7,016
2,000
Mkuu Leo siwaoni Hawa pro-Ccm kwenye hili jukwaa!

Juzi na Jana tuwaona wakimshambulia sn Mh Mbowe Kwa mambo Yake binafsi!

Mh Zambi na yeye anapingilia msumali! Anataka Hawa Wote wajiuzuru!

Ingawa nae huyo Zambi ni mzigo
 

Manyi

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
3,254
1,195
Huyo mbunge kazima atakuwa bado hajapona. Manake hata CCM wenzake wanatetea hoja.
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,520
2,000
Teh teh teh, hao ndo wabunge wanaotokana na vyupi ni shida sana, yaani wamemezeshwa kitu kimoja tu kuisifia ccm na kuwaponda wapinzani basi!
 

deepsea

JF-Expert Member
Aug 10, 2013
3,290
2,000
asilimia kubwa kubwa ya wabunge wa CCM ni wanafiki na wanatafuta kiki,kama kweli wanauchungu kwa huu uovu wapige kura ya kutokuwa na imani ya serikali(impeachment) maana wao ni wengi na ndo wanapaswa kuongoza wenzao kwa idadi yao
 

Ntuzu

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
17,419
2,000
Wabunge wakiweka nguvu kubwa Kama hii kwenye masuala ya uchumi basi uchumi wetu ungekua na Kasi ya ajabu Zaidi ya Husein Bolt!

Yani wangekua wanateua wizara mbili tu kila Mwaka Na kuzifatilia Kwa nguvu Yani tungekua mbali sn
 

Umkondo wa Swize

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
283
0
Wanao paswa kujiuzuru
-Nchimbi na naibu wake
-Nahodha na naibu wake
-Mkuchika na naibu wake
-Kagasheki na naibu wake
-Waziri wa Sheria na naibu wake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom