Operesheni 'kata funua' ni ulaji mwingine wa ruzuku. CHADEMA, Mbowe, Lowassa wachunguzwe


W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,155
Likes
9,450
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,155 9,450 280
CHADEMA itaendelea kuwa shamba la bibi baada ya wajanja kugundua kuwa njia rahisi ya kutumbua ruzuku ni kuanzisha operesheni zisizo na kichwa wa miguu. Baada ya UKUTA kuyeyuka wajinga waliambiwa kuwa kuna mazungumzo yanasubiriwa baina ya akina Mbowe na 'viongozi wa dini'. Baada ya kugundulika hakuna mazungumzo yoyote kati ya Mbowe na viongozi wa dini, wakadanganywa watulie kwa sababu UKUTA umeingia moyoni eti UKUTA umefanikiwa kwa 100%. Kilichoshangaza ni mamia ya mamilioni kutumika bila maelezo.

Sasa wanadanganywa tena, operesheni 'kata funua'. Wanahalalisha matumizi ya ruzuku huku ofisi na watumishi wa chama wakiwa hoi kifedha. Kampeni hii imeshafeli kabla ya kuanza badala yake kumekuwa na uongo kwenye mitandao ya kijamii. Na sasa CHADEMA imegeuka adui wa nchi, kupiga ramli ili nchi ipatwe na mabaya, wafuasi wake wanafurahia mabaya tu. Kwa sasa CHADEMA imejikita katika yafuatayo;
  • Kufoji akauti za viongozi wa serikali katika mitandao ya kijamii na kutoa matamko halafu wanaanza kujadili wenyewe kwa lengo la kuzua tafrani.
  • Kutoa nyaraka za uongo kuhadaa umma ambazo kimsingi hudumu kwa muda mfupi.
  • Kupotosha hotuba za viongozi ili kutoa taswira hasi. nk nk.nk.
Haya yote kwa sasa wananchi wameshayapuuza,wamewapuuza,ni ngumu kupata kuungwa mkono kama walivyokuwa na hoja zenye tija kwa wananchi kama ile ya kufichua ufisadi. Baada ya 'kata funua' kufa watakuja na kampeni 'kufa kunoga' nayo itashindwa vibaya hapa ndipo hoja ya wanachadema kuwachunguza Mbowe na Lowassa inapohitajika.
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,236
Likes
4,353
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,236 4,353 280
Kazi ya ruzuku ni ipi?
Jibu.Kujenga chama.
Chama kitajengwa kwa kutafuta uungwaji mkono mkubwa zaidi na wananchi.Pia kuendesha chama.Hivyo ruzuku inafanya kazi yake tofauti na ile ya ccm iliyogawiwa kwa wabunge kwa mamilioni bila kazi yoyote isipokuwa kupitisha mpango mbovu
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,868
Likes
817
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,868 817 280
Kazi ya ruzuku ni ipi?
Jibu.Kujenga chama.
Chama kitajengwa kwa kutafuta uungwaji mkono mkubwa zaidi na wananchi.Pia kuendesha chama.Hivyo ruzuku inafanya kazi yake tofauti na ile ya ccm iliyogawiwa kwa wabunge kwa mamilioni bila kazi yoyote isipokuwa kupitisha mpango mbovu

Tafadhali nionyeshe office iliyojengwa kwa hizi ruzuku
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,868
Likes
817
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,868 817 280
Njia nyingine ya wizi ambao tunapigwa makamanda wanaokula ni wachache sana
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,155
Likes
9,450
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,155 9,450 280
Kazi ya ruzuku ni ipi?
Jibu.Kujenga chama.
Chama kitajengwa kwa kutafuta uungwaji mkono mkubwa zaidi na wananchi.Pia kuendesha chama.Hivyo ruzuku inafanya kazi yake tofauti na ile ya ccm iliyogawiwa kwa wabunge kwa mamilioni bila kazi yoyote isipokuwa kupitisha mpango mbovu
wewe utakuwa mmoja wa wahusika....kijana unakula ruzuku kwa operesheni hewa?
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,858
Likes
2,970
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,858 2,970 280
CHADEMA itaendelea kuwa shamba la bibi baada ya wajanja kugundua kuwa njia rahisi ya kutumbua ruzuku ni kuanzisha operesheni zisizo na kichwa wa miguu. Baada ya UKUTA kuyeyuka wajinga waliambiwa kuwa kuna mazungumzo yanasubiriwa baina ya akina Mbowe na 'viongozi wa dini'. Baada ya kugundulika hakuna mazungumzo yoyote kati ya Mbowe na viongozi wa dini, wakadanganywa watulie kwa sababu UKUTA umeingia moyoni eti UKUTA umefanikiwa kwa 100%. Kilichoshangaza ni mamia ya mamilioni kutumika bila maelezo.

Sasa wanadanganywa tena, operesheni 'kata funua'. Wanahalalisha matumizi ya ruzuku huku ofisi na watumishi wa chama wakiwa hoi kifedha. Kampeni hii imeshafeli kabla ya kuanza badala yake kumekuwa na uongo kwenye mitandao ya kijamii. Na sasa CHADEMA imegeuka adui wa nchi, kupiga ramli ili nchi ipatwe na mabaya, wafuasi wake wanafurahia mabaya tu. Kwa sasa CHADEMA imejikita katika yafuatayo;
  • Kufoji akauti za viongozi wa serikali katika mitandao ya kijamii na kutoa matamko halafu wanaanza kujadili wenyewe kwa lengo la kuzua tafrani.
  • Kutoa nyaraka za uongo kuhadaa umma ambazo kimsingi hudumu kwa muda mfupi.
  • Kupotosha hotuba za viongozi ili kutoa taswira hasi. nk nk.nk.
Haya yote kwa sasa wananchi wameshayapuuza,wamewapuuza,ni ngumu kupata kuungwa mkono kama walivyokuwa na hoja zenye tija kwa wananchi kama ile ya kufichua ufisadi. Baada ya 'kata funua' kufa watakuja na kampeni 'kufa kunoga' nayo itashindwa vibaya hapa ndipo hoja ya wanachadema kuwachunguza Mbowe na Lowassa inapohitajika.
Mbembelezeni Dangote Kwanza Afungue Kiwanda Kianze Kazi.

Tulikua Tunanunua Siment sh.12,500. na sh.13,000.Alipositisha tu kutengeneza Siment Hivi Sasa Siment Zilizopo Tunauziwa sh.16,000.

Siasa Ipo tu Dangote Akihama Tutaathirika Vibaya.
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Likes
956
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 956 280
ili ufaidi ukamanda ndani ya chadema, husimuoji mbowe, ukihoji tu unafutiwa uanachama, sasa wanywa viloba watahoji nini
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,155
Likes
9,450
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,155 9,450 280
Mbembelezeni Dangote Kwanza Afungue Kiwanda Kianze Kazi.

Tulikua Tunanunua Siment sh.12,500. na sh.13,000.Alipositisha tu kutengeneza Siment Hivi Sasa Siment Zilizopo Tunauziwa sh.16,000.

Siasa Ipo tu Dangote Akihama Tutaathirika Vibaya.
Jikite kwenye hoja...siasa hizi za uongo,kuweka maneno ya uongo kwa Dangote muda si mrefu mtaumbuka.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,261
Likes
1,966
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,261 1,966 280
CHADEMA itaendelea kuwa shamba la bibi baada ya wajanja kugundua kuwa njia rahisi ya kutumbua ruzuku ni kuanzisha operesheni zisizo na kichwa wa miguu. Baada ya UKUTA kuyeyuka wajinga waliambiwa kuwa kuna mazungumzo yanasubiriwa baina ya akina Mbowe na 'viongozi wa dini'. Baada ya kugundulika hakuna mazungumzo yoyote kati ya Mbowe na viongozi wa dini, wakadanganywa watulie kwa sababu UKUTA umeingia moyoni eti UKUTA umefanikiwa kwa 100%. Kilichoshangaza ni mamia ya mamilioni kutumika bila maelezo.

Sasa wanadanganywa tena, operesheni 'kata funua'. Wanahalalisha matumizi ya ruzuku huku ofisi na watumishi wa chama wakiwa hoi kifedha. Kampeni hii imeshafeli kabla ya kuanza badala yake kumekuwa na uongo kwenye mitandao ya kijamii. Na sasa CHADEMA imegeuka adui wa nchi, kupiga ramli ili nchi ipatwe na mabaya, wafuasi wake wanafurahia mabaya tu. Kwa sasa CHADEMA imejikita katika yafuatayo;
  • Kufoji akauti za viongozi wa serikali katika mitandao ya kijamii na kutoa matamko halafu wanaanza kujadili wenyewe kwa lengo la kuzua tafrani.
  • Kutoa nyaraka za uongo kuhadaa umma ambazo kimsingi hudumu kwa muda mfupi.
  • Kupotosha hotuba za viongozi ili kutoa taswira hasi. nk nk.nk.
Haya yote kwa sasa wananchi wameshayapuuza,wamewapuuza,ni ngumu kupata kuungwa mkono kama walivyokuwa na hoja zenye tija kwa wananchi kama ile ya kufichua ufisadi. Baada ya 'kata funua' kufa watakuja na kampeni 'kufa kunoga' nayo itashindwa vibaya hapa ndipo hoja ya wanachadema kuwachunguza Mbowe na Lowassa inapohitajika.
kwa akili yako unategemea chama kinaweza jengwa kwa kujifungia chumbani?
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,236
Likes
4,353
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,236 4,353 280
Hiyo sio hoja ni kioja.Hoja ni nchi inakimbiwa na wawekezaji wa kimataifa.Mnamsifu rais akiharibu akipatia mnakaa kimya au kulalama,pathetic
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,007
Likes
2,849
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,007 2,849 280
CCM waoga wa operesheni kama wagonjwa mabusha.Jana nimemuona DC mmoja akitafuta maneno ya kupiga marufuku mkutano kanda ya ziwa.
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,599
Likes
2,181
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,599 2,181 280
CHADEMA itaendelea kuwa shamba la bibi baada ya wajanja kugundua kuwa njia rahisi ya kutumbua ruzuku ni kuanzisha operesheni zisizo na kichwa wa miguu. Baada ya UKUTA kuyeyuka wajinga waliambiwa kuwa kuna mazungumzo yanasubiriwa baina ya akina Mbowe na 'viongozi wa dini'. Baada ya kugundulika hakuna mazungumzo yoyote kati ya Mbowe na viongozi wa dini, wakadanganywa watulie kwa sababu UKUTA umeingia moyoni eti UKUTA umefanikiwa kwa 100%. Kilichoshangaza ni mamia ya mamilioni kutumika bila maelezo.

Sasa wanadanganywa tena, operesheni 'kata funua'. Wanahalalisha matumizi ya ruzuku huku ofisi na watumishi wa chama wakiwa hoi kifedha. Kampeni hii imeshafeli kabla ya kuanza badala yake kumekuwa na uongo kwenye mitandao ya kijamii. Na sasa CHADEMA imegeuka adui wa nchi, kupiga ramli ili nchi ipatwe na mabaya, wafuasi wake wanafurahia mabaya tu. Kwa sasa CHADEMA imejikita katika yafuatayo;
  • Kufoji akauti za viongozi wa serikali katika mitandao ya kijamii na kutoa matamko halafu wanaanza kujadili wenyewe kwa lengo la kuzua tafrani.
  • Kutoa nyaraka za uongo kuhadaa umma ambazo kimsingi hudumu kwa muda mfupi.
  • Kupotosha hotuba za viongozi ili kutoa taswira hasi. nk nk.nk.
Haya yote kwa sasa wananchi wameshayapuuza,wamewapuuza,ni ngumu kupata kuungwa mkono kama walivyokuwa na hoja zenye tija kwa wananchi kama ile ya kufichua ufisadi. Baada ya 'kata funua' kufa watakuja na kampeni 'kufa kunoga' nayo itashindwa vibaya hapa ndipo hoja ya wanachadema kuwachunguza Mbowe na Lowassa inapohitajika.
Kwa faida ya afya yako, kapumzike. Unatumia nguvu nyingi sana kubumba. Unapoteza muda kwani hakuna anaekusikiliza.
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,599
Likes
2,181
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,599 2,181 280
Tafadhali nionyeshe office iliyojengwa kwa hizi ruzuku
Kwanza onyesha office ya CCM iliyojengwa kwa ruzuku yenu ambayo tangu 1995 inazidi ya CDM ya sasa kwa mwezi mara mia
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489