Operesheni Haki, Lindi: Wananchi Nachingwea wasimamisha msafara wa Freeman Mbowe, waomba neno la matumaini

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
85,574
2,000
Mwamba Mbowe pamoja na Umwamba wake leo amegonga mwamba huko Nachingwea baada ya wananchi kulala barabarani wakilazimisha awasalimie.

Ikumbukwe kwamba Mwamba Mbowe au Mtemi Isike yuko Kanda ya Kusini kwenye kampeni ya Operesheni Haki yenye lengo la kuhamasisha upatikanaji wa Katiba mpya na Tume Huru ya uchaguzi.

BAVICHA_&_CHASO’s_Instagram_profile_post:_“Leo_Juni_17,_2021_Msafara_wa_mwenyekiti_wa_Chad...jpg
 

Mr Dudumizi

JF-Expert Member
Sep 9, 2020
886
1,000
Namuona Lisu pembeni kavaa kapelo, hii ilikuwa ni kipindi cha uchaguzi mkuu lkn mleta mada anataka kutuaminisha kuwa ni ya leo au jana. Style hii ya kujipiga changa la macho wenyewe ndo inayorudisha upinzani nyuma miaka yote, kwan watanzania wa sasa wako makini kuliko wakati wowote ule.
 

Mr Dudumizi

JF-Expert Member
Sep 9, 2020
886
1,000
Pasi na katiba mpya wala tume huru ya uchaguzi lazima CCM ishinde kwa kishindoooo.
Tume hii hii na katiba yake ndio iliyokuwa inawapa ushindi Mbowe, Lisu, Zito na wabunge wengine wa vyama vya upinzani kwa zaidi ya miaka kumi, sasa haiwezekani leo hii kuangukia pua ktk uchaguzi mkuu ndo lawama zote wazihamishie kwenye tume na katiba.
 

nyampanaga

JF-Expert Member
Nov 16, 2012
924
500
Namuona Lisu pembeni kavaa kapelo, hii ilikuwa ni kipindi cha uchaguzi mkuu lkn mleta mada anataka kutuaminisha kuwa ni ya leo au jana. Style hii ya kujipiga changa la macho wenyewe ndo inayorudisha upinzani nyuma miaka yote, kwan watanzania wa sasa wako makini kuliko wakati wowote ule.
Wewe Juha Kweli...Isome hiyo T-shirt Ya Mbowe kwanza
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
10,065
2,000
Dah, ila Mwamba anakubalika sana, jana kuna mahala nilienda kupata moja moto, moja baridi, sasa wakawa wanapiga mziki kwa sauti ya chini sana, kuuliza kulikoni wakasema Mheshimiwa Mbowe yuko hapa, ndo kumuona! Aliposepa tu mziki ukaachiwa! Nilitafakari sana hiyo situation..!!
 

Twoten

JF-Expert Member
May 4, 2014
1,547
2,000
Namuona Lisu pembeni kavaa kapelo, hii ilikuwa ni kipindi cha uchaguzi mkuu lkn mleta mada anataka kutuaminisha kuwa ni ya leo au jana. Style hii ya kujipiga changa la macho wenyewe ndo inayorudisha upinzani nyuma miaka yote, kwan watanzania wa sasa wako makini kuliko wakati wowote ule.
Kapimwe kinyesi na damu huwenda una matatizo lukuki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom