Open university of Tanzania:1st year student wanaosoma economics


namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Points
1,250
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 1,250
habari,mm ni mwanafunzi wa OUT nasoma BA economics kinondoni centre mwaka wa kwanza,kwa yeyote anayesoma uchumi mwaka wa kwanza kinondoni au anapendelea kujisomea hata pale makao makuu naomba sana ani PM na ikiwezekana aniachie namba ya cm kwenye inbox yangu,

Nawasilisha.
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,234
Points
1,195
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,234 1,195
Shida yako ni nini hasa? Funguka mkuu...!
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top