Open university ni chuo kigumu kwelii kwa elimu hapana

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,605
2,000
Nimesoma vyuo tofauti lakini sijawahi kuona chuo kigumu ndugu zanguni Kama open university..........

Yaani nimeshidwa kuamini baada ya kujiunga chuo nimeambiwa hakuna kuingia darasani , Hakuna lecture, Hakuna walimu, wanafunzi hamjuani, material unatafuta mwenyewe wao wanakupa mwongozo, wewe unasubilia mitihani tuu basiii

kwa elimu hiii hapana kabisaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
12,323
2,000
Mkuu ni kwamba ukuw hujui wanafanyaje kazi?
Hukufanya research kabla ya kujiunga?

Hiko chuo ni kwa wale wenye uwezo wa kujisomea peke yao. Kama umezoea darasan basi umeumia.
Nimesoma vyuo tofauti lakini sijawahi kuona chuo kigumu ndugu zanguni Kama open university..........

Yaani nimeshidwa kuamini baada ya kujiunga chuo nimeambiwa hakuna kuingia darasani , Hakuna lecture, Hakuna walimu, wanafunzi hamjuani, material unatafuta mwenyewe wao wanakupa mwongozo, wewe unasubilia mitihani tuu basiii

kwa elimu hiii hapana kabisaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,128
2,000
Hiki kizazi kipya ambacho
1. Mwalimu anaitwa ........" MADAM"

2. Baba anaitwa .........." DAD"

3. Kinapelekwa shule wa gari na kuridishwa kwa gari

4. Hesabu wanafanya kwa calculator badala ya four figure na slide rule

5. Vitabu wanatumia videsa, powerpoint badala ya VINE and REES a.k.a MKATE, ABBOTT nk

Sasa kimefikia level ya chuo kikuu sasa kinaanza kupata taabu duniani. Wa ST. KAYUMBA wanapeta tuu maana hayo waliyazoea tangu awali
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,330
2,000
Nimesoma vyuo tofauti lakini sijawahi kuona chuo kigumu ndugu zanguni Kama open university..........

Yaani nimeshidwa kuamini baada ya kujiunga chuo nimeambiwa hakuna kuingia darasani , Hakuna lecture, Hakuna walimu, wanafunzi hamjuani, material unatafuta mwenyewe wao wanakupa mwongozo, wewe unasubilia mitihani tuu basiii

kwa elimu hiii hapana kabisaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Vilaza hapa mshindwe tuuh..! Sasa hizo bangi zako ata hazikusadii..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Times9

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
1,798
2,000
Kusoma Private schools sometimes huwa ni raha sana lakini madhara yake waga ni haya huanzia vyuoni... But hapo waliosoma Yeboyebo schools ni swala la kawaida tu tena anafaulu kuliko kawaida...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MICHUTZ

JF-Expert Member
Aug 28, 2017
273
500
Nimesoma vyuo tofauti lakini sijawahi kuona chuo kigumu ndugu zanguni Kama open university..........

Yaani nimeshidwa kuamini baada ya kujiunga chuo nimeambiwa hakuna kuingia darasani , Hakuna lecture, Hakuna walimu, wanafunzi hamjuani, material unatafuta mwenyewe wao wanakupa mwongozo, wewe unasubilia mitihani tuu basiii

kwa elimu hiii hapana kabisaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Ushambiwa ni Chuo Huru

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ochumeraa

JF-Expert Member
May 18, 2015
4,205
2,000
Kwahyo hadi unaenda hapo ulikuwa hujui ni chuo cha namna gani? Nina mashaka na wewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom