Open Govt Survey report: Serikali ya Kikwete/Tanzania haitaki uwazi!


A

arigold

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
600
Likes
135
Points
60
A

arigold

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
600 135 60
Hawa wazungu kiboko

JK kaenda kuonana nao huko uingereza na wakampa platform kisha wakatoa ripoti inayoonyesha kuwa serikali ya Tanzania ni kikwazo kwa demokrasia

Ripoti hii hapa



Wakati huo huo Kenya imerank ya kwanza kwa uwazi Afrika

Sasa tatizo letu sisi ni nini?
 

Attachments:

Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,232
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,232 280
Hapa sio suala la wazungu, ni hali halisi
 
lawyer lawyer

lawyer lawyer

Senior Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
142
Likes
0
Points
33
lawyer lawyer

lawyer lawyer

Senior Member
Joined Jul 29, 2012
142 0 33
Kwa serikali hii iliyopo inayo jua kuimba wimbo wa utawala bora ila vitendo vyake tofauti na utawala bora sio kitu cha ajabu kwao Rais kukutana na jambo kama hilo.

Watawala wetu wanajitumikia wao wenyewe binafsi baadala ya kutumikia wana nchi ndio maana habari za ufisadi au uhujumu uchumi hazi ishi ndani ya serikali na nchi kwa ujumla.

Maranyingi serikali yetu imekuwa ikikutana na vitu vya aina hiyo kutoka mataifa ya nje. Mfano mataifa waisani wanao changia bajeti yetu, wame kuwa waki ikosoa sana serikali yetu kalibuni kila mwaka.
 

Forum statistics

Threads 1,261,943
Members 485,429
Posts 30,110,128